Msukuma wa dar
JF-Expert Member
- Jul 14, 2016
- 1,160
- 1,203
Tupen mrejesho. Interview si ilikuwa jmos?
Ilikuwa haieleweke eleweki hiviTupen mrejesho. Interview si ilikuwa jmos?
Ilikuwa haieleweke eleweki hivi
Dah mkuu ile pepa yani hata sielewi itakuwaje unasoma hivi wanatoa vile[emoji23][emoji23] mambo ya cannon. Sjui tax base. Kuna mdau kaniambia hapa.. yan ata yeye anadai amejb majb ambayo hayaelew
🤣🤣🤣🤣😂😂 mambo ya cannon. Sjui tax base. Kuna mdau kaniambia hapa.. yan ata yeye anadai amejb majb ambayo hayaelew
Kweli kabisaasimshauri mtu aanze kufikiria wameita wangapi wewe jiandae vizuri tu na interview,ukijiandaa vizuri unakua na nafasi kubwa ya kushinda,sio kila alieomba hizi kazi yupo serious. ,imagine hao walifanyaga intervw angalia ni 50 tu wamefika alama 60 kati ya watu 3015,sasa jiulize hao wengine waliopata 2 ,4 walijiandaa kweli.View attachment 1491887