Msaada wa maoni: Naweza kupata mke kupitia JF?

oldonyo

JF-Expert Member
Aug 11, 2011
550
195
Unaweza kupata tena wapo wengi kama unataka ushauri zaidi jaribu kumcheki maria roza.
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,319
2,000
ni hilo kwa sasa wadau naombeni maoni

hilo nakuhakikishia 100%....usisikilize mtu mwingine.....atakae kudanganya kuwa haiwezekani.......ni hilo tu kutoka kwangu kwa sasa......
 

mdeki

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
3,302
1,225
preta kwann unasema hivyo hata kama nina nia ya dhati?
 

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
Kama kweli una nia ya dhati naamini utapata. Kila la kheri.
 

mdeki

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
3,302
1,225
asanteni kwa kunipa moyo au niweke vigezo nini? kweli niko siliazi niliwahi kusoma post hapa jf kuwa jamaa kapata jiko kupitia jf
 

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,677
2,000
ndiyo.unaweza ukapata lakini unatakiwa uwe mvumilivu kwasababu wanawake wengi wa jf wanajifanya matawi halafu ni staki nataka.usihofu wengi ni masingo na wametendwa sana karibia wote.so usiwaonyeshe makucha.we jifanye mlokole utapata tu.mi nilikuwa naye humuhumu ila kwa sasa kanitema.alinishitukia sijatulia.ila nshachoma.mia
 

Gaga

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
4,564
1,195
Unaweza ila kama upo serious, kuna wengine tunawaona tu wanaomba wachumba hawarudi kusema wamepata au wamekosa
 

Mtalingolo

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
2,184
1,225
Tatizo sio kupata, tatizo utaweza kumhandle? Utahimili mikikimikiki yake? Jiachie mkuu mwaga CV zako watu wachangamkie tenda...
 

Dena Amsi

R I P
Aug 17, 2010
13,105
1,250
ndiyo.unaweza ukapata lakini unatakiwa uwe mvumilivu kwasababu wanawake wengi wa jf wanajifanya matawi halafu ni staki nataka.usihofu wengi ni masingo na wametendwa sana karibia wote.so usiwaonyeshe makucha.we jifanye mlokole utapata tu.mi nilikuwa naye humuhumu ila kwa sasa kanitema.alinishitukia sijatulia.ila nshachoma.mia
<br />
<br />
Sijui umemwagwa wewe siku hz unamajibu mabaayaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom