Msaada wa maoni: Naweza kupata mke kupitia JF?


mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
46
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 46 145
ni hilo kwa sasa wadau naombeni maoni
 
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
554
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
554 1 35
Unaweza kupata tena wapo wengi kama unataka ushauri zaidi jaribu kumcheki maria roza.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
ni hilo kwa sasa wadau naombeni maoni
hilo nakuhakikishia 100%....usisikilize mtu mwingine.....atakae kudanganya kuwa haiwezekani.......ni hilo tu kutoka kwangu kwa sasa......
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,305
Likes
435
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,305 435 180
Unaweza sana...
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
46
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 46 145
preta kwann unasema hivyo hata kama nina nia ya dhati?
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
unaweza sana kama upo serious
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
wenyeji watakuonesha njia!
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
61
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 61 145
Kama kweli una nia ya dhati naamini utapata. Kila la kheri.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
46
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 46 145
asanteni kwa kunipa moyo au niweke vigezo nini? kweli niko siliazi niliwahi kusoma post hapa jf kuwa jamaa kapata jiko kupitia jf
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,294
Likes
10,001
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,294 10,001 280
ndiyo.unaweza ukapata lakini unatakiwa uwe mvumilivu kwasababu wanawake wengi wa jf wanajifanya matawi halafu ni staki nataka.usihofu wengi ni masingo na wametendwa sana karibia wote.so usiwaonyeshe makucha.we jifanye mlokole utapata tu.mi nilikuwa naye humuhumu ila kwa sasa kanitema.alinishitukia sijatulia.ila nshachoma.mia
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
Unaweza ukapata we mwaga details tu!
 
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,565
Likes
36
Points
135
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,565 36 135
Unaweza ila kama upo serious, kuna wengine tunawaona tu wanaomba wachumba hawarudi kusema wamepata au wamekosa
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
674
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 674 280
Unaweza, usiogope.
 
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
Tupo wengi, weka vigezo vyako tuone kama vinaendana na mhusika anaehitaji
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Tatizo sio kupata, tatizo utaweza kumhandle? Utahimili mikikimikiki yake? Jiachie mkuu mwaga CV zako watu wachangamkie tenda...
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
272
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 272 160
ndiyo.unaweza ukapata lakini unatakiwa uwe mvumilivu kwasababu wanawake wengi wa jf wanajifanya matawi halafu ni staki nataka.usihofu wengi ni masingo na wametendwa sana karibia wote.so usiwaonyeshe makucha.we jifanye mlokole utapata tu.mi nilikuwa naye humuhumu ila kwa sasa kanitema.alinishitukia sijatulia.ila nshachoma.mia
<br />
<br />
Sijui umemwagwa wewe siku hz unamajibu mabaayaa
 

Forum statistics

Threads 1,250,923
Members 481,523
Posts 29,750,916