Msaada wa ku-upgrade win 7 from home to professional

Msaada wa ku-upgrade win 7 from home to professional

Muadilifu

Senior Member
Joined
Sep 26, 2007
Posts
149
Reaction score
23
Wakuu, naomba msaada wa ku-upgrade window 7, kuto home edition kwenda pro edition. Niliwahi kuiona hiyo thread hapa, lakini leo nimeitafuta bila mafanikio.
 
Wakuu, naomba msaada wa ku-upgrade window 7, kuto home edition kwenda pro edition. Niliwahi kuiona hiyo thread hapa, lakini leo nimeitafuta bila mafanikio.

Unayo win pro upgrade? kama huna format machine anza upya tu kaka
 
Wakuu, naomba msaada wa ku-upgrade window 7, kuto home edition kwenda pro edition. Niliwahi kuiona hiyo thread hapa, lakini leo nimeitafuta bila mafanikio.

1. Je hiyo window yako 7 home imekuja na computer au umeekewa tu mtaani? Kama imekuja na computer better iache maana vya wizi si vizuri wakikudaka utapoteza kila kitu.

2. Kama ulieka tu mtaani na unaona unataka proffesional thread hii hapa mkuu

https://www.jamiiforums.com/tech-ga...u-ultimate-bila-kutumia-cd-wala-chochote.html
 
Wakuu, naomba msaada wa ku-upgrade window 7, kuto home edition kwenda pro edition. Niliwahi kuiona hiyo thread hapa, lakini leo nimeitafuta bila mafanikio.

wadau, watu wengi wanaonunua brand new computers uwa wanakuta imeku installed na cheapest windows 7 starter ambayo ina lack many features ahass upande wa multimedia.
Sasa ngoja niwape siri moja ni kwamba DVD ya installation ya windows 7 uwa inacontain aina zote za Windowa seven sema kuna command tag ambayo ndiyo ina determine cd ikuwekee windows 7 aina gani.
sasa kwa wenye windows 7 statrter leo nawapa formula ya ku upgrade windows 7 starter bila kutumoa internet wala cd la kufanya fanya haya:
Start->All Programs->type Windows Anytime Upgrade na press enter
weka hizi key upgrade to Proffession->237XB-GDJ7B-
MV8MH-98QJM-24367 na ku upgrade to Ultimate->6K2KY-BFH24-
PJW6W-9GK29-TMPWP
itachukua kama dakika 10 kazi kwisha
 
Back
Top Bottom