Msaada wa Kifedha

OGOPASANA

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
264
Points
195

OGOPASANA

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
264 195
Habari Great Thinkers in Business Forum,
Natafuta mdau anayeweza kunikopesha kiasi cha Tsh milioni 5 ama zaidi then nimrejeshee kwa riba kwa muda usiozidi miezi minne, vigezo na masharti kuzingatiwa. Nina ofisi nategemea kufungua hivi karibuni lakini mtaji wa nilioanzia hautoshelezi mahitaji ya wateja ninaotegemea kuwapa huduma. Nimejaribu kutembelea ktk Bank nyingi na makampuni binafsi ya huduma za kifedha lakini nimekosa vigezo vya udhamini wanavyovitaka ambavyo ni nyumba na gari.

Sincerely,

0713 633 969
 

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,608
Points
1,500

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,608 1,500
OGOPASA nitumie msg tuongee, naweza kukusaidia. Please explain what kind of business, jee ni start-up au teyari una mauzo, na jee mauzo yako ni kiasi gani? Jee sales forecast zako zinaonyesha ni kiasi gani utauza mwaka huu? Jee kama mtu anataka % ownership ya kampuni kwa kukupa 5Million what % of company utampa?

Nitumie majibu hayo kwenye inbox kama hutaki kuyafanya public, and kama ina make sense I will call You.
 

Forum statistics

Threads 1,379,604
Members 525,469
Posts 33,750,353
Top