Msaada wa GTA Vice City na GTA 5

Msaada wa GTA Vice City na GTA 5

Vice city sawa ila kuhusu gta5 embu taja kwanza uwezo wa pc yako.
 
Vice city sawa ila kuhusu gta5 embu taja kwanza uwezo wa pc yako.
Sifa hzi hapa mkuu
Screenshot_20200606-192125.jpeg
Screenshot_20200606-192112.jpeg
Screenshot_20200606-192056.jpeg
 
Adante mkuu ngoja nianze tu na vice city harafu mengne haya nita songaga nikipataga watu wa kunirushia
Gta 5 gb 50+ repack yake gb kama 30

Vice city haifiki gb moja ina kama mb 500 hivi.

Ingia hiyo web hapo then search utaziona maelezo yake kila kitu na requirements.
 
Gamers wa bongo bhana yaan wanapenda mtelemko kishenz [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Adante mkuu ngoja nianze tu na vice city harafu mengne haya nita songaga nikipataga watu wa kunirushia
Vice city ya kitambo sana aisee hata graphics zake hovyo sana

Angalau GTA San Andreas ingawa nayo ya kitambo na graphics hovyo lakini ina unafuu
 
Vice city ya kitambo sana aisee hata graphics zake hovyo sana

Angalau GTA San Andreas ingawa nayo ya kitambo na graphics hovyo lakini ina unafuu
Naomba unipe basi game kali kwasasa ndugu yangu maana ss tumeshikilia GTA tu
 
mkmi nilikuwa nayo GTA 5 sijui kama bado nibayo ina GB 87
 
Naomba unipe basi game kali kwasasa ndugu yangu maana ss tumeshikilia GTA tu
Mkuu GTA ni series ya game, zipo za zamani na za sasa kali balaa
Hapo ni uwezo wa Pc yako

Kama Pc yako ina ubavu na mpenzi wa GtA weka hiyo GTA 5
Kama uwezo mdogo cheza na GTA za nyuma yake

Siku hizi kuna game kali sana tatizo letu wengi ni uwezo wa pc zetu
 
Hongera, Naona ww huwa unalipia tu ma usd unashusha mizigo.[emoji3]

Kwann usinunue playstation three tu bei sawa na pc ukaenjoy maisha hakuna kulag wala kuwaza graphics card mna vicomputer vya kutumia stationary afu bado mnataka magemu bas nunueni hata gaming pc baas gamers wa bongo hamuwekez kwny games sijui hata mnaenjoy nn wakuu by the way kama ww ni gamer afu hela yako unaona bora uonge malaya kuliko kuwekeza kwnye gaming facilities najua utakuwa umepanic
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] huyu ana nunua kutoka kiwandani kabisa ana order

Na kwa taarifa yako tu wanaonunua games online kipind cha offer hz game zinauzwa had USD 2.99 ambayo haizid 10000 ila gamers wa bongo bado mpo kizaman sana mpambane bro umependa game toa hela acheni vitonga
 
5930a776-79f0-4bf7-96f1-0e37992264dc.jpg
offer kama hyo USD 11 kama 25000 kwa fifa 20 bado gamer wa bongo atajiuliza sana kununua sasa ww ni gamer wa namna gan bro kuna game ni kali sana ukiondoa hyo gta mkuu na zinahitaj graphics za maana na ukirun kwny hvyo vipc vyenu vya chuo unaua pc tafuta console au gaming pc mzee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom