msaada wa fundi wa simu za BB

msaada wa fundi wa simu za BB

Donpela

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Posts
2,040
Reaction score
592
HAbari wana jamvi
Ebwana BB bold yangu imekufa charging system nAtafuta fundi mzuri wa haya masimu apa dar..
Ntashukuru kwa msaada wowote
 
Search username ID ya Drphone hapa hapa JF, Mpm hiyo shida atakusawazishia, nilishawahi kumpa BB Bold yangu akanirekebishia.
 
Msinione mshamba hivyo ku Mpm ndiyo nini?
Search username ID ya Drphone hapa hapa JF, Mpm hiyo shida atakusawazishia, nilishawahi kumpa BB Bold yangu akanirekebishia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom