Mzigua90 njoo huku unatolewa offer ya chupi na brah brah...ID yaje ni @mzigua90
Sina nia mbaya mbona nmeuliza tu[emoji26]Hahahhh ngoja aje akujibu
Mimi ni Me tena ni bonge la Meeee
Nasubiri siku utakayoleta uzi kuwa huyo mpenzi wako wahuni wameshamzamisha Rungu nyama[emoji23][emoji23][emoji23]Huna uwezo wa kumvua demu wangu chupi vigezo vyako bado viko chini sana kijana
Lete namba uone kama utamkuta kesho yuko na nguvu kwenye miguu..Njoo unigongee kama unauwezo huo
Usituone wajinga!Mbona umeshangaa
Hivi kuna wanawake wanavaa chupi mpaka sasa?
Usipanick just relax, nirushie namba yake uone kama hatokukimbia...Huna lolote mikwara tu
[emoji16][emoji16][emoji16] fala kweli wewe mzee baba
Inaonesha unajipenda sana, isitoshe utakua na bumunda tamu sana wewe...