Siku hizi kuna Me + FeWe ni Me or Fe?
Mfano wao ndio kina lokole au [emoji849]Siku hizi kuna Me + Fe
Ni nzuri kiukweli bei zake zikoje na zinauzwa wapi?Hizi hapa nzuri na confortable ukiwa umeivaa kwanzia bra mpaka pant yakeView attachment 1094572
Weka namba yake ya halali hapa au tujulishe anatumia I'D ipi kwenye baadhi ya social network!Huna uwezo wa kumvua demu wangu chupi vigezo vyako bado viko chini sana kijana
Siku hizi kuna Me + Fe
Mnunulie tu sisi tutakuja kumvua
Ni nzuri kiukweli bei zake zikoje na zinauzwa wapi?
Nyie ndio huwa mnagongewa sana bila kujua.Huna uwezo wa kumvua demu wangu chupi vigezo vyako bado viko chini sana kijana
@Mzigua90ID yaje ni @mzigua90
Inaonesha unajipenda sana, isitoshe utakua na bumunda tamu sana wewe...Hizi hapa nzuri na confortable ukiwa umeivaa kwanzia bra mpaka pant yakeView attachment 1094572