Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,720
Sina ndevu mmndevu zako zina ukubwa gani,,?
Sina ndevu mmndevu zako zina ukubwa gani,,?
Ndio navaa
Hakuna kitu kinani fanya nidindishe kama chupi ya mwanamke! sijui wanawekaga nini? hata zile za Dukani nikiziona tu nakumbuka papuchi. hata kuitamka tu hapa nilipo niko hoi na sirudiiiHivi kuna wanawake wanavaa chupi mpaka sasa?
kwa hiyo Manenge hujui matumizi ya wembe?Sina ndevu mm
kwa hiyo Manenge hujui matumizi ya wembe?
Bado mdogo sana weye, unajua ndevu ziko nyingi kwa majina tofauti tofauti kulingana na maeneo naomba tuonane pm yaani narudia tena ninaomba wajameni.sijui mkuu..naijua veet
Bado mdogo sana weye, unajua ndevu ziko nyingi kwa majina tofauti tofauti kulingana na maeneo naomba tuonane pm yaani narudia tena ninaomba wajameni.
Hatujatofautiana mkuu. Yani sijui inakuaje kuaje yani aisee sielewiHakuna kitu kinani fanya nidindishe kama chupi ya mwanamke! sijui wanawekaga nini? hata zile za Dukani nikiziona tu nakumbuka papuchi. hata kuitamka tu hapa nilipo niko hoi na sirudiii
mke wangu alisha nijulia akitaka tu anaining' iniza kunako mapito yangu. hata nikiwa na hasira vipi ! ni chupi! ndo dawa yangu heeeee!