Msaada wa chupi na brazia nzuri kwa mwanamke

Msaada wa chupi na brazia nzuri kwa mwanamke

Hivi kuna wanawake wanavaa chupi mpaka sasa?
Hakuna kitu kinani fanya nidindishe kama chupi ya mwanamke! sijui wanawekaga nini? hata zile za Dukani nikiziona tu nakumbuka papuchi. hata kuitamka tu hapa nilipo niko hoi na sirudiii

mke wangu alisha nijulia akitaka tu anaining' iniza kunako mapito yangu. hata nikiwa na hasira vipi ! ni chupi! ndo dawa yangu heeeee!
 
Hakuna kitu kinani fanya nidindishe kama chupi ya mwanamke! sijui wanawekaga nini? hata zile za Dukani nikiziona tu nakumbuka papuchi. hata kuitamka tu hapa nilipo niko hoi na sirudiii
mke wangu alisha nijulia akitaka tu anaining' iniza kunako mapito yangu. hata nikiwa na hasira vipi ! ni chupi! ndo dawa yangu heeeee!
Hatujatofautiana mkuu. Yani sijui inakuaje kuaje yani aisee sielewi
 
Back
Top Bottom