Last sentinel
JF-Expert Member
- Jan 13, 2013
- 286
- 117
MIMI NITAKUSAIDIA KWENYE MAMBO YAFUATAYO MUDA WOWOTE
MIMI NI MTAALAMU NINA UZOEFU WA MIAKA MINGI NITAKUSAIDIA KATIKA MAMBO YAFUATAYO UKIWA POPOTE
π πΊππ΅ππ½πΆππ° π°π²π²πΎππ½π ππ° π°πΉπΈππ° πΏπΎπππ°π» & πππ·π°πππΈ πΊππ·πππ π°πΉπΈππ° πΏπΎπππ°π»
π«Maombi ya Vyuo ( Degree,Diploma & certificate)
π«Kuomba Mkopo wa Elimu ya Juu (HESLB (degree & diploma)
π«Kupata TIN Number
π«Kupata AVN NUMBER
π«Kuhakiki Cheti cha Kuzaliwa / Kifo
π«Kupata Cheti kipya cha Kuzaliwa
π«Kubadilisha Cheti cha zamani kwenda Cheti kipya
π«Kuandaa barua za kazi kitaalamu
π«Kuandaa CV nzuri na ya kisasa inayogusa hisia za mwajiri
π«Kupata Leseni ya Biashara
JE UNAHITAJI HUDUMA GANI KATI YA HIZI π
Tuma neno NAHITAJI kwa namba 0759124378 nitakupa mwongozo wa kila huduma
MIMI NI MTAALAMU NINA UZOEFU WA MIAKA MINGI NITAKUSAIDIA KATIKA MAMBO YAFUATAYO UKIWA POPOTE
π πΊππ΅ππ½πΆππ° π°π²π²πΎππ½π ππ° π°πΉπΈππ° πΏπΎπππ°π» & πππ·π°πππΈ πΊππ·πππ π°πΉπΈππ° πΏπΎπππ°π»
π«Maombi ya Vyuo ( Degree,Diploma & certificate)
π«Kuomba Mkopo wa Elimu ya Juu (HESLB (degree & diploma)
π«Kupata TIN Number
π«Kupata AVN NUMBER
π«Kuhakiki Cheti cha Kuzaliwa / Kifo
π«Kupata Cheti kipya cha Kuzaliwa
π«Kubadilisha Cheti cha zamani kwenda Cheti kipya
π«Kuandaa barua za kazi kitaalamu
π«Kuandaa CV nzuri na ya kisasa inayogusa hisia za mwajiri
π«Kupata Leseni ya Biashara
JE UNAHITAJI HUDUMA GANI KATI YA HIZI π
Tuma neno NAHITAJI kwa namba 0759124378 nitakupa mwongozo wa kila huduma