Msaada tutani: Pikipiki ipi ni bora kwa biashara


Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,714
Likes
166
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,714 166 160
Habari zenu wakuu!

Tafadhali naomba msaada wa kujuzwa
Ni aina ipi ya pikipiki(bodaboda) inafaa kwa biashara ya bodaboda, ukiangalia uimara, matumizi mazuri ya mafuta na mambo mengine.
Nataka kuanza biashara hii sasa nataka niingie nikiwa kamili, nisjute baadae kwa wrong choice.
Nawashukuruni wadau wajasiriamali.
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,412
Likes
4,463
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,412 4,463 280
Habari zenu wakuu!

Tafadhali naomba msaada wa kujuzwa
Ni aina ipi ya pikipiki(bodaboda) inafaa kwa biashara ya bodaboda, ukiangalia uimara, matumizi mazuri ya mafuta na mambo mengine.
Nataka kuanza biashara hii sasa nataka niingie nikiwa kamili, nisjute baadae kwa wrong choice.
Nawashukuruni wadau wajasiriamali.
Hii hapa. Fedha yako utakayo nunulia itarudi ndani ya miezi 3 ukipata dereva mzuri

Bajaj boxer 150cc
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,735
Likes
39,414
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,735 39,414 280
kuna pikipiki zinatetemeka sana sijui zinaumwa nini?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,887
Likes
86
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,887 86 145
Nunu Sanlg, hiyo boxer spea zake ni bei juu sana ingawa ni pikipiki safi sana. Zingatia kuwa kila mwezi utakua unabadilisha jembe(sprocket) na mnyororo plus kumwaga oil.
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,714
Likes
166
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,714 166 160
Nunu Sanlg, hiyo boxer spea zake ni bei juu sana ingawa ni pikipiki safi sana. Zingatia kuwa kila mwezi utakua unabadilisha jembe(sprocket) na mnyororo plus kumwaga oil.
asante kwa ushauri.
 
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,371
Likes
103
Points
145
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,371 103 145
Yaan ununue box 150 kwa tsh 2.000.000 thn 3 months hela imerud afafanue
Miezi 3 = siku 90
Hesabu ya siku = Tshs 50,000/=
Mapato kwa miezi 3 = Tshs 50,000.00 x 90 = 4,500,000.00

Hapo hiyo 2,000,00.00 pamoja na service na kutoa jumapili hela yako haijarudi?
 
L

LUTAMBI

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
237
Likes
34
Points
45
L

LUTAMBI

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
237 34 45
Miezi 3 = siku 90
Hesabu ya siku = Tshs 50,000/=
Mapato kwa miezi 3 = Tshs 50,000.00 x 90 = 4,500,000.00

Hapo hiyo 2,000,00.00 pamoja na service na kutoa jumapili hela yako haijarudi?
Wewe si mtu makini.
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Miezi 3 = siku 90
Hesabu ya siku = Tshs 50,000/=
Mapato kwa miezi 3 = Tshs 50,000.00 x 90 = 4,500,000.00

Hapo hiyo 2,000,00.00 pamoja na service na kutoa jumapili hela yako haijarudi?
Hii ni iwapo wewe mwenyewe ndio dereva.
 
malamsha shao

malamsha shao

Senior Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
185
Likes
12
Points
35
malamsha shao

malamsha shao

Senior Member
Joined Sep 23, 2012
185 12 35
Upate 50000 kwa siku ni fedha za kitanzania au zimbabwe?
 

Forum statistics

Threads 1,261,941
Members 485,429
Posts 30,110,065