Olsea
JF-Expert Member
- Sep 11, 2012
- 473
- 297
HABARI ZENU WAKUU NATUMAINI WOTE MU WAZIMA.NINAOMBA KWA YEYOTE YULE AMBAYE ANA UELEWA,NI HIVI LEO NIMEAMUA KUPIGA CHINI WINDOWS 7 ULTIMATE NIKA INSTALL WINDOWS 8 SASA TATIZO LINAKUJA HIVI,NIKIWASHA PC WAKATI INA BOOT INAKUWA INA MWANGA WA KAWAIDA ILA IKISHAMALIZA KU BOOST IKIWA IMEWAKA MWANGA UNAKUWA HAFIFU SANA NA NIMEJARIBU KUONGEZA KWA KUTUMIA KEYS ZA fn NA ARROW KEY KAMA NILIVYOKUWA NAFANYA WAKATI NATUMIA WINDOWS 7 NAONA IPO VILE VILE TU NA NIMEGUNDUA PIA HATA NIKIPUNGUZA BADO HAUPUNGUI YAANI KWA KIFUPI MWANGA UPO CONSTANT HAUPUNGUI WALA HAUONGEZEKI,NINAOMBA MSAADA NINI NIFANYE ILI KUONGEZA MWANGA MAANA IMEKUWA TOO MUCH LOW AISEE.NITASHUKURU SANA KWA YEYOTE YULE ATAKAYEJITOLEA KUNIPA MAELEKEZO NI NINI CHA KUFANYA ILI NITATUE HILI TATIZO IKISHINDIKANA KABISA NIRUDI ZANGU TU WINDOWS 7.ASANTENI.