Msaada: Tafsiri ya neno MASABULI. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Tafsiri ya neno MASABULI.

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by DASA, Sep 27, 2011.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Habari zenu members, Jamani naomba mtu anisaidie tafsiri ya hili neno MASABULI, linaonekana ni neno maarufu sana kwenye uwanja huu. huwa ninaposoma comments za watu hasa kama mtu hajaridhika au kufurahia hoja ya mtu anaishia kureply kwa kutumia hili neno mfano "Unfikiria kwa a kutumia masabuli nini" au "Acha kutumia masabuli". sasa Masabuli ni nini jamani!. nisaidieni labda ugeni wangu humu unanifanya nisielewe hili neno. Natanguliza shukurani.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Masabuli au Masaburi?
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yote mawili
     
  4. M

    Msindima JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,018
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mleta mada nakushukuru sana hauko peke yako hata mimi hilo neno limenitatiza sana, i hope tutapata majibu humu.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ni makalio!
    Lugha inakua jamani!
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
  7. M

    Msindima JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,018
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Khaa kaka kumbe ndo maana yake, limetoholewa toka neno gani?
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Gazeti la Tanzania Daima trh 6 August 2011.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    inawezekana kuna watu wanajua nyerere bado rais!
    ???
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Neno hilo linatumika kuonyesha ufinyu wa kufikiri na kwa sababu kauli hiyo ilitolewa na Dr. Masaburi katika sakata la UDA akiwapasha wabunge hawana akili na kufikia kuwafananisha kuwa wanafikiria kwa kutumia makalio! Hivyo hapa JF linaweza kutumika kama tusi, peleka masaburi yako yaani peleka makalio yako au unafikiri kwa kutumia masaburi wewe. Yote kwa yote neno masaburi siyo zuri kwa minajili ya lugha inavyobadilika na jinsi linavyotumika.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,119
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    kweli utajua tu ambao hawasomi jukwaa la siasa.
     
  12. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana mkuu kwa ufafanuzi wako mzuri.
     
  13. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana mkuu kwa ufafanuzi wako mzuri.
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    maana yake ni mata.............
     
  15. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  16. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wengi wanaandika masabuli, inawezekana labda wanakosea.
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,333
    Likes Received: 3,596
    Trophy Points: 280
    Saburi = Kalio,
    Masaburi = ........!!!!
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naamini hadi sasa mtakuwa mmepata tafsiri sahihi juu ya neno hilo ...
     
  19. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbavu zangu.......!
     
  20. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,374
    Likes Received: 4,852
    Trophy Points: 280
    Kutia ndani mimi.
     
Loading...