msaada tafadhali!

Nish

JF-Expert Member
Jul 22, 2011
730
111
nani alikuwa rais wa kwanza tanzania please majibu ya kweli ni muhimu kwangu
 

Nish

JF-Expert Member
Jul 22, 2011
730
111
msaada jamani nimeulizwa nikajibu nyerere nikaambiwa nimekosea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom