Labda mumeo. Wengi wana nguvu hadi ndoa zimevunjikaAliyekwambia una tatizo kakudanganya, mbona wanaume wote kusimamisha ni kazi.
Labda mumeo. Wengi wana nguvu hadi ndoa zimevunjikaAliyekwambia una tatizo kakudanganya, mbona wanaume wote kusimamisha ni kazi.
Labda huyo jamaa yako nikiona hata paja tu umeisha nyuzi 90° hapa utapigika mpaka utoe kitu nyeupe nyeupe 😂 😂Aliyekwambia una tatizo kakudanganya, mbona wanaume wote kusimamisha ni kazi.
Unavyojipakulia minyama sasa!Labda huyo jamaa yako nikiona hata paja tu umeisha nyuzi 90° hapa utapigika mpaka utoe kitu nyeupe nyeupe 😂 😂
Jichanganye 😂 😂 😂 unatoka unachecheaUnavyojipakulia minyama sasa!
Kusimamisha hadi uone upaja halafu unajisifu kwa herufi kubwa.
Angejua zinavyotesa,ua,sababisha matatizo kibaoooounataka za nini?
UnaSuka mikeka alafu unataka uwe na nguvu za kiumeTafadhalini sana naombeni msaada wa tiba juu ya nguvu za kiume, umri wangu ni miaka 24 , nimetumia dawa za kisuni na kwa waging ila bado naona tatizo linazidi, kusimamisha tu ni kazi hata asubuhi nikiamka haisimami naombeni sana msaada wenu
Apeche aloloweka hapa kwa faida ya wengi.