Msaada please. Nimeagiza Gari kutoka Singapore

Mavindozii

JF-Expert Member
Oct 20, 2012
1,010
2,000
Hello Gentleman and Ladies mmeshindaji wanandugu?
Naomba kuuliza Kwa anayejua ,Nimeagiza Gari aina ya suzuki escudo ya mwaka 2007 kutoka Singapore.

Kwa bahati mbaya nchini Singapore hawana Wakala wa TBS Kwa ajili ya inspection. Na meli yenyewe inaingia Dar tarehe 28 mwezi huu.

Je, Kwa Tanzania nitafanyaje ili Gari iweze kufanyiwa inspection please. Na itakuwa vizuri zaidi kama Kuna mtaalamu ambaye anajua gharama za inspection please naomba msaada wenu Wana ndugu zangu .
 

kalagabaho

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
5,357
2,000
Hello Gentleman and Ladies mmeshindaji wanandugu?
Naomba kuuliza Kwa anayejua ,Nimeagiza Gari aina ya suzuki escudo ya mwaka 2007 kutoka Singapore .Kwa bahati mbaya nchini Singapore hawana Wakala wa TBS Kwa ajili ya inspection. Na meli yenyewe inaingia Dar tarehe 28 mwezi huu.Je Kwa Tanzania nitafanyaje ili Gari iweze kufanyiwa inspection please. Na itakuwa vizuri zaidi kama Kuna mtaalamu ambaye anajua gharama za inspection please naomba msaada wenu Wana ndugu zangu .

Why Singapore?? Au uliamua tu kuwa tofauti na watanzania wenzako?..
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,540
2,000
Why Singapore?? Au uliamua tu kuwa tofauti na watanzania wenzako?..
Ukiacha Japan, UK, Dubai na HongKong, hawa Singapore ni among exporters wakubwa wa magari (ukiacha na bidhaa zingine) to Tanzania.
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
41,439
2,000
Hello Gentleman and Ladies mmeshindaji wanandugu?
Naomba kuuliza Kwa anayejua ,Nimeagiza Gari aina ya suzuki escudo ya mwaka 2007 kutoka Singapore .Kwa bahati mbaya nchini Singapore hawana Wakala wa TBS Kwa ajili ya inspection. Na meli yenyewe inaingia Dar tarehe 28 mwezi huu.Je Kwa Tanzania nitafanyaje ili Gari iweze kufanyiwa inspection please. Na itakuwa vizuri zaidi kama Kuna mtaalamu ambaye anajua gharama za inspection please naomba msaada wenu Wana ndugu zangu .
Nenda NIT wakupe utaratibu. Kuna rafiki yangu aliagiza gari kutoka Singapore walikagua watu wa NIT.
 

Mfikilwa

JF-Expert Member
Mar 11, 2008
379
225
Mkuu kama umeagiza kwa njia za mtandao tafadhali tupia nasi tuone.

Tafuta agency mzuri akuelekeze nini cha kufanya kuhusu ukaguzi
 

ELI-91

JF-Expert Member
Aug 24, 2014
3,593
2,000
Nadhani NIT ndio wanakagua kwa niaba ya TBS, pita ofisi za TBS ubungo au posta watakupa maelezo kamili
 

Nafda

Member
Mar 11, 2017
13
45
wala hamna shida mkuu
singapore ikifika hapa wanaifanyia inspection na mambo yanaenda poa sana
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,540
2,000
Hello Gentleman and Ladies mmeshindaji wanandugu?
Naomba kuuliza Kwa anayejua ,Nimeagiza Gari aina ya suzuki escudo ya mwaka 2007 kutoka Singapore .Kwa bahati mbaya nchini Singapore hawana Wakala wa TBS Kwa ajili ya inspection. Na meli yenyewe inaingia Dar tarehe 28 mwezi huu.Je Kwa Tanzania nitafanyaje ili Gari iweze kufanyiwa inspection please. Na itakuwa vizuri zaidi kama Kuna mtaalamu ambaye anajua gharama za inspection please naomba msaada wenu Wana ndugu zangu .

Nenda NIT wakupe utaratibu. Kuna rafiki yangu aliagiza gari kutoka Singapore walikagua watu wa NIT.
Yeah Mkuu,

http://www.tanzaniatoday.co.tz/news/nit-kupima-magari-yote-yaliyoingia-nchini-bila-kukaguliwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom