Msaada Phantom 6 +

Mrimi

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
1,697
2,000
Waungwana simu yangu sasa ni kama miezi miwili network ipo down sehemu ambazo simu zingine zinasoma fresh.

Nimeanza kuona shida tangu nilipofanya system update..kwa sasa ninatumia HiOS v2.2.0

Can somebody please out there help?
 

Psiteshio72

JF-Expert Member
Nov 13, 2016
633
500
Waungwana simu yangu sasa ni kama miezi miwili network ipo down sehemu ambazo simu zingine zinasoma fresh.

Nimeanza kuona shida tangu nilipofanya system update..kwa sasa ninatumia HiOS v2.2.0

Can somebody please out there help?
Yes sir, irudishe kwakuwa Una waranty
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
23,770
2,000
modem hizo, sidhani kama tecno wanaprovide mode. separate, au kuna site unaweza zidownload, ungeweza flash separate.

au fuata ushauri wa mdau hapo juu, irudishe tecno.
 

Kibosho1

JF-Expert Member
Dec 12, 2017
1,295
2,000
Waungwana simu yangu sasa ni kama miezi miwili network ipo down sehemu ambazo simu zingine zinasoma fresh.

Nimeanza kuona shida tangu nilipofanya system update..kwa sasa ninatumia HiOS v2.2.0

Can somebody please out there help?
Tecno ndo walivyo, ukifanya updates lazma kuwe na kasoro hawako makini, wana forum yao Tecno spot unaweza kuwachek humo wakakupa muongozo zaidi ya hapa, au tafuta stock rom ya mwanzo uiflash itakuwa fresh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom