Wataalam wa Numerology naomba msaada wenu kwenye hili

Wataalam wa Numerology naomba msaada wenu kwenye hili

Mazima1

Senior Member
Joined
Dec 31, 2020
Posts
192
Reaction score
550
Habari Wana JF,
Wataalam wa Numerology naomba msaada wenu kwenye hili

Ni takribani miezi miwili sasa kuna hii incidence imekuwa ikijirudia mara kwa mara na mwanzoni nilikuwa nikiipuuza ila sasa nahisi sio hali ya kawaida

Hali yenyewe ni hivi:
Nimekuwa nikiona namba 123 mara kwa mara kwa mfano naweza kutoa simu mfukoni niangalie masaa nakuta ni saa 1:23 au nikawa nimewasha data kwenye simu yangu then nikiscroll down niangalie zimetumika MB's ngapi nakuta ni 123
Au Whatsapp nakuta picha iliyotumwa ina MB's 123

Au nawasha TV kwenye kubadilisha channels nakuta Kuna mechi inaendelea na ni dakika ya 1:23

Kumbuka hiyo sio mara moja yaani ni situation inayojirudia rudia mara nyingi

Imebidi niilete kwenu kama Kuna mjuzi wa haya mambo anifafanulie
 
Nasadifu unayosema.
Na Pengne ina maana fulan.

au pengne umeipa hiyo namba umuhimu na ndio maana mara kwa mara ukiiona unaikumbuka na kuhusisha kuwa uliiona let say jana au juzi. Au last week(Ubongo wako ushatengeneza pattern juu ya hiyo namba).

Inaweza kuwa si kwamba namba ina maana maalum, bali ubongo wako ndio unaipa uzito hiyo 123.
 
Mimi si mjuzi Sana lakini Pengine, wale wa wazee wa Universal, watasema kuna message ambayo Pengine unapewa na ulimwengu, ni pattern\ ishara juu ya maisha yako au Hali yako ya sasa unayopitia/ utakayoipitia.
 
Habari Wana JF,
Wataalam wa Numerology naomba msaada wenu kwenye hili

Ni takribani miezi miwili sasa kuna hii incidence imekuwa ikijirudia mara kwa mara na mwanzoni nilikuwa nikiipuuza ila sasa nahisi sio hali ya kawaida

Hali yenyewe ni hivi:
Nimekuwa nikiona namba 123 mara kwa mara kwa mfano naweza kutoa simu mfukoni niangalie masaa nakuta ni saa 1:23 au nikawa nimewasha data kwenye simu yangu then nikiscroll down niangalie zimetumika MB's ngapi nakuta ni 123
Au Whatsapp nakuta picha iliyotumwa ina MB's 123

Au nawasha TV kwenye kubadilisha channels nakuta Kuna mechi inaendelea na ni dakika ya 1:23

Kumbuka hiyo sio mara moja yaani ni situation inayojirudia rudia mara nyingi

Imebidi niilete kwenu kama Kuna mjuzi wa haya mambo anifafanulie
Kuna jambo zuri litakuja huwa inanitokeaga mimi ni kwa namna tofauti ninapopitia shida nikianza kusali naanza kuona namba 21.Mfano unaweza ukashangaa mtu kakupigia dakika ya 21 au ukiangalia saa ni saa 21:00,mtu kachukua remote ya ac kairudisha inasoma 21,mara nyingi inapofika dakika 21 unajikuta unaangalia saa out of nowhere.Ilivyonikuta mara ya kwanza nilihisi maybe ninaipa sana attention ila kumbe sio,unaweza kuta mpo kwenye stori mmoja akashtuka akaulizia muda mwingine akasema ni saa nne dakika 21 unabaki unashangaa.
 
Maisha ni magumu sana mkuu na tunapitia magumu mengi, siyo mbaya kujipa faraja hata Kwa vitu vidogvo kama hivi japo sidhani kama vina msaada kwenye maisha.

Hii ni "Angel Number 123" — ishara ya kiroho inayojirudia.
Inamaanisha:
Maendeleo yanakuja, mwanzo mpya unafunguka, na uko kwenye njia sahihi.
Ulipoanza kuiona mara kwa mara, ulikuwa unapuuza ishara. Sasa inakukumbusha usikate tamaa, endelea mbele, na uaminie mchakato.
Ni kawaida kabisa kwa watu wengi (si ugonjwa wala kichaa). Ubongo wako umeanza kuiona zaidi kwa sababu umeigundua (frequency illusion + ishara ya ulimwengu).
Ushauri mfupi:
Tumia wakati huu kuandika nia au lengo lako. 123 inakusema “endelea tu, msaada unakuja.”
Kama inaendelea sana na inakusumbua, andika “Asante” kila unapoiona — inatosha.
Hakuna kitu kibaya kinachotokea. Ni ishara nzuri tu.
 
Maisha ni magumu sana mkuu na tunapitia magumu mengi, siyo mbaya kujipa faraja hata Kwa vitu vidogvo kama hivi japo sidhani kama vina msaada kwenye maisha.

Hii ni "Angel Number 123" — ishara ya kiroho inayojirudia.
Inamaanisha:
Maendeleo yanakuja, mwanzo mpya unafunguka, na uko kwenye njia sahihi.
Ulipoanza kuiona mara kwa mara, ulikuwa unapuuza ishara. Sasa inakukumbusha usikate tamaa, endelea mbele, na uaminie mchakato.
Ni kawaida kabisa kwa watu wengi (si ugonjwa wala kichaa). Ubongo wako umeanza kuiona zaidi kwa sababu umeigundua (frequency illusion + ishara ya ulimwengu).
Ushauri mfupi:
Tumia wakati huu kuandika nia au lengo lako. 123 inakusema “endelea tu, msaada unakuja.”
Kama inaendelea sana na inakusumbua, andika “Asante” kila unapoiona — inatosha.
Hakuna kitu kibaya kinachotokea. Ni ishara nzuri tu.
I thought wewe ni atheist
 
Kuona namba 123 mara kwa mara (ambayo wengi huiita "Angel Number" au namba ya malaika) mara nyingi huchukuliwa kama ishara chanya ya maendeleo na mwanzo mpya katika maisha yako.

1. Maendeleo na Hatua za Mafanikio
Namba 123 ni mfululizo unaopanda, hivyo inaashiria hatua kuelekea juu. Ni ujumbe kwamba uko kwenye njia sahihi na juhudi zako zinazaa matunda. Inakuhimiza kuendelea mbele kwa ujasiri kwa sababu mambo yanajipanga vizuri.

2. Kurahisisha Maisha
Kuona namba hii inaweza kuwa ishara ya "kurahisisha" (keep it simple). Ni ukumbusho wa kuachana na mambo yasiyo na lazima yanayokulemea—iwe ni mahusiano mabaya, mawazo hasi, au kazi inayokuchosha—ili uweze kupiga hatua kwa wepesi zaidi.

3. Maana ya Kiroho na Kibiblia
Ulinzi wa Kimungu: Inaaminika kuwa ulimwengu au malaika wanakuongoza na kukulinda katika maamuzi yako.
Zaburi 123: Katika muktadha wa Biblia, namba hii inahusishwa na kumtazama Mungu kwa unyenyekevu na kutafuta rehema na mwongozo wake.
Utatu Mtakatifu: Namba 1, 2, na 3 pia huwakilisha umoja wa Baba, Mwana, na Roho Mtakatifu, ikionyesha uwepo wa baraka za kiungu katika maisha yako.

4. Mwanzo Mpya (Namba 1, 2, 3)
1: Inamaanisha mwanzo mpya na uongozi.
2: Inamaanisha usawa, imani, na ushirikiano.
3: Inamaanisha ubunifu, ukuaji, na msaada kutoka kwa ulimwengu wa roho.

Hitimisho:
Ikiwa unaona namba hii mara kwa mara, ni wakati wa kuamini mchakato unaopitia. Usiwe na haraka; fuata hatua moja baada ya nyingine (1, kisha 2, kisha 3) na utafika kwenye lengo lako.
 
I thought wewe ni atheist
Nasoma na kujifunza mambo yote kwenye huu ulimwengu pale nipatapo nafasi, Jana tu nilikuwa Kwa mashahidi wa Yehova kwenye ukumbusho wa Kifo Cha Yesu Kristo.
Mashahidi wanaamini Binadamu hawataenda mbinguni (mbinguni wataenda binadamu wachache tu 144k kama sijasahau)
Wengine wote watabaki hapa hapa Duniani.
Mungu ataisafisha Dunia na kuondoa magonjwa na matatizo yote.
Kwa ufupi wanakubali Paradiso ni hapa hapa Duniani.

Kwenda kujifunza Imani Yao Haina maana nakubaliana nao.
Kwa ufupi naheshimu Imani ya Kila mtu.
Mimi siamini kama Mungu yupo.
 
Habari Wana JF,
Wataalam wa Numerology naomba msaada wenu kwenye hili

Ni takribani miezi miwili sasa kuna hii incidence imekuwa ikijirudia mara kwa mara na mwanzoni nilikuwa nikiipuuza ila sasa nahisi sio hali ya kawaida

Hali yenyewe ni hivi:
Nimekuwa nikiona namba 123 mara kwa mara kwa mfano naweza kutoa simu mfukoni niangalie masaa nakuta ni saa 1:23 au nikawa nimewasha data kwenye simu yangu then nikiscroll down niangalie zimetumika MB's ngapi nakuta ni 123
Au Whatsapp nakuta picha iliyotumwa ina MB's 123

Au nawasha TV kwenye kubadilisha channels nakuta Kuna mechi inaendelea na ni dakika ya 1:23

Kumbuka hiyo sio mara moja yaani ni situation inayojirudia rudia mara nyingi

Imebidi niilete kwenu kama Kuna mjuzi wa haya mambo anifafanulie
Katika numerology, kuona au kujirudia kwa namba 123 mara kwa mara huwa na tafsiri maalum ya kiroho na kisaikolojia. Hii mara nyingi huitwa “angel number” au ishara ya mwongozo wa maisha.
Hapa ndio maana kuu ya 123:
1. Hatua kwa hatua (progression)
Namba 1 → 2 → 3 zinafuatana kwa mpangilio, hivyo 123 inaashiria maendeleo ya hatua kwa hatua.
Ni ujumbe kwamba:
Uko kwenye njia sahihi
Unapaswa kuendelea mbele bila kuruka hatua
2. Anza, panga, kisha chukua hatua
Kila namba ina maana yake:
1 – mwanzo mpya, uongozi, kujitegemea
2 – ushirikiano, subira, uwiano
3 – ubunifu, kujieleza, mafanikio
Kwa pamoja, 123 inasema: fikiria → panga → tekeleza
3. Achilia vitu visivyokusaidia
Kuona 123 mara kwa mara kunaweza kumaanisha:
Unapaswa kuacha mizigo ya zamani
Simplify maisha yako ili uendelee mbele kwa urahisi
4. Ujumbe wa kutuliza akili
Ni kama kukumbushwa:
“Usijichanganye, mambo yatakwenda sawa ukiendelea taratibu.”
 
Kuna jambo zuri litakuja huwa inanitokeaga mimi ni kwa namna tofauti ninapopitia shida nikianza kusali naanza kuona namba 21.Mfano unaweza ukashangaa mtu kakupigia dakika ya 21 au ukiangalia saa ni saa 21:00,mtu kachukua remote ya ac kairudisha inasoma 21,mara nyingi inapofika dakika 21 unajikuta unaangalia saa out of nowhere.Ilivyonikuta mara ya kwanza nilihisi maybe ninaipa sana attention ila kumbe sio,unaweza kuta mpo kwenye stori mmoja akashtuka akaulizia muda mwingine akasema ni saa nne dakika 21 unabaki unashangaa.
Sasa wewe ndo unaelewa ninachokipitia yaani ni hivi hivi kama ulivyosema
 
Shukhrani mkuu
Kuona namba 123 mara kwa mara (ambayo wengi huiita "Angel Number" au namba ya malaika) mara nyingi huchukuliwa kama ishara chanya ya maendeleo na mwanzo mpya katika maisha yako.

1. Maendeleo na Hatua za Mafanikio
Namba 123 ni mfululizo unaopanda, hivyo inaashiria hatua kuelekea juu. Ni ujumbe kwamba uko kwenye njia sahihi na juhudi zako zinazaa matunda. Inakuhimiza kuendelea mbele kwa ujasiri kwa sababu mambo yanajipanga vizuri.

2. Kurahisisha Maisha
Kuona namba hii inaweza kuwa ishara ya "kurahisisha" (keep it simple). Ni ukumbusho wa kuachana na mambo yasiyo na lazima yanayokulemea—iwe ni mahusiano mabaya, mawazo hasi, au kazi inayokuchosha—ili uweze kupiga hatua kwa wepesi zaidi.

3. Maana ya Kiroho na Kibiblia
Ulinzi wa Kimungu: Inaaminika kuwa ulimwengu au malaika wanakuongoza na kukulinda katika maamuzi yako.
Zaburi 123: Katika muktadha wa Biblia, namba hii inahusishwa na kumtazama Mungu kwa unyenyekevu na kutafuta rehema na mwongozo wake.
Utatu Mtakatifu: Namba 1, 2, na 3 pia huwakilisha umoja wa Baba, Mwana, na Roho Mtakatifu, ikionyesha uwepo wa baraka za kiungu katika maisha yako.

4. Mwanzo Mpya (Namba 1, 2, 3)
1: Inamaanisha mwanzo mpya na uongozi.
2: Inamaanisha usawa, imani, na ushirikiano.
3: Inamaanisha ubunifu, ukuaji, na msaada kutoka kwa ulimwengu wa roho.

Hitimisho:
Ikiwa unaona namba hii mara kwa mara, ni wakati wa kuamini mchakato unaopitia. Usiwe na haraka; fuata hatua moja baada ya nyingine (1, kisha 2, kisha 3) na utafika kwenye lengo lako.
Shukhrani mkuu
 
Kila atheists ana mitazamo tofauti, fatilia historia ya watu wa Tibet na mitazamo yao
Binafsi nasoma numerology japo Kwa juu juu, nasoma mafundisho ya Biblia na Quran, najifunza kuhusu imani tofauti na ukristo na uislam ambazo nimezaliwa zinanizunguka.
Haina maana nakubaliana nayo hayo.

Nasoma Ili kuelewa mambo tu Yako vipi.
Mfano kama haujasoma Biblia utasema vipi Biblia inajichanganya?
Lazima uisome ndiyo utaona makosa.
 
Binafsi nasoma numerology japo Kwa juu juu, nasoma mafundisho ya Biblia na Quran, najifunza kuhusu imani tofauti na ukristo na uislam ambazo nimezaliwa zinanizunguka.
Haina maana nakubaliana nayo hayo.

Nasoma Ili kuelewa mambo tu Yako vipi.
Mfano kama haujasoma Biblia utasema vipi Biblia inajichanganya?
Lazima uisome ndiyo utaona makosa.
Kama mimi biblia niliimeza yote kama orodha ya pili, kipindi tunasoma kwenye mitihani ya dini wananiita baba paroko😃
 
Ni namba ya kiroho huwa zinatupa miongozo, wengi wanaziona ila huwa wanapuuzia, ukianza kuzitambua na Kila unapoziona akili lazima izinotice, basi utashangaa utavyoanza kuzinotice Kila mahali.

Ni meseji kutoka ulimwengu wa kiroho, malaika wako wanakupa miongozo, sema deciphering of these numbers is very complicated especially when your not spiritually deep.
So go with the flow and trust the process things will sort out on their own.

Kumbuka Kuna meseji nyingine pia huja kama onyo.
 
Back
Top Bottom