Kuna jamaa huku alikuwa na chatu wakuchezea wale waliotolewa meno..Hapana, hii kitu naitamani sana, japo changamoto zipo ila nikipata wataalam nadhani ntaweza kufanikisha...
Umenichekesha sanaWatakuwa paka wa dar
Mi nataka nyoka mwenye rangi za bendera ya CUF..Mimi pia nahitaji nyoka mwekundu, tafadhali atakaye kuwa ana jua pa kuwapata nyoka hao
Kuna mengi ya kujifunza hapa, mmenena yale yaliyo halisi, nitafuatilia hili suala hasa huko maliasili kwa hao wataalamu!
kazi kwako ila inabidi ufuate utaratibu wa maliasili na pia ukiwa unaishi na familia yako bila wageni itakusaidia sana maana atawakalili wote harufu zenu nje ya hapo kuna siku utakuta shangazi aliyekuja kukusalimia kutoka uyole bila taarifa yuko tumboni mwa chatu.
Kuna jamaa huku alikuwa na chatu wakuchezea wale waliotolewa meno..
Jamaa aliwafungia kwenye chumba akasafiri,yule jamaa sijui alikumbwa na nn alichelewa kurudi mpaka wale nyoka meno imewaota ,njaa wanasikia Kali
Wakawa wanatoa milio tu muda wote ,wanatuna ..wapangaji wa ile nyumba waliwaita Mali asili waje kuwachukua
Kuwa care ukitaka kuwafuga hawa wild animals
Shangazi wa NSUNGWI JUU.
kazi kwako ila inabidi ufuate utaratibu wa maliasili na pia ukiwa unaishi na familia yako bila wageni itakusaidia sana maana atawakalili wote harufu zenu nje ya hapo kuna siku utakuta shangazi aliyekuja kukusalimia kutoka uyole bila taarifa yuko tumboni mwa chatu.
hahahahaa unakuta chatu anamalizia kutapika vitenge vya wax huku mwili wote kauhifadhi kwenye utumbo.Shangazi wa NSUNGWI JUU.
Jaribu Msimbazi.Mimi pia nahitaji nyoka mwekundu, tafadhali atakaye kuwa ana jua pa kuwapata nyoka hao
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]Jaribu Msimbazi.
uwiiiii umenichekesha mnoPengne utakuwa panya mwenyewe na mende wakawa watoto wako we fuga tu nyoka.
Ah ah ah ab ah ahHawa paka wa siku hizi ni wakibisa kabisa bora nifuge Njerege tuu.
Paka wa siku hizi wamezoea kukaa kwenye masofa wakiangalia Tv alafu panya akipita anaishia kumtazama tuu,
Tena ukileta mchezo ndio unakutana na yule jamaa anaitwa Koboko.....Kwa maitaji ya nyoka wa haina zote nenda Tabora wapo kwenye mafungu kabisa
mbavuuu zanguKalibu shy study tour kuna wafugi wengi tu. Hasa kabila la mtukufu ndo wenyewe haswaa
Hivi bado wapiga dili wapo....?Nauza nyoka wangu yupo kijijini kama uko vizuri tuongee bei
hahaha hapo mko sebuleni mnacheza kidogo kabla ya kwenda kulala