Msaada Nimepewa barua ya uhamisho lakini hawataki kunifungia Datasheet

Msaada Nimepewa barua ya uhamisho lakini hawataki kunifungia Datasheet

Mr Suprize

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Posts
877
Reaction score
981
Wakuu nimepewa barua ya uhamisho na nikaambiwa niandike barua ya kuomba kufungiwa data sheet, nimefanya hivyo lakini hawataki kunifungia Datasheet niweze kuondoka, ni siku 7 sasa tangu niandike barua ya datasheet , Kwa wazoefu waliowahi kukumbana na hili mlichukua uamuzi Gani ???, nipo Halmashauri kada ya Elimu ,
 
Wakuu nimepewa barua ya uhamisho na nikaambiwa niandike barua ya kuomba kufungiwa data sheet, nimefanya hivyo lakini hawataki kunifungia Datasheet niweze kuondoka, ni siku 7 sasa tangu niandike barua ya datasheet , Kwa wazoefu waliowahi kukumbana na hili mlichukua uamuzi Gani ???, nipo Halmashauri kada ya Elimu ,
Report kwa afisa rasilimali watu wilaya, akiwa mzito muone mkurugenzi kabisa
 
Uhamisho wa mchongo , mkome tulioomba kawaida wamekalia maombi yetu nyie mnaojifanya mna pesa mnapewa kwa mgongo wa nyuma kibali Cha uhamisho kimetoka lini na hio orodha ya majina Iko wapi

Msitupotezee muda humu huyo aliyekupa barua ya uhamisho wa mchongo ndo akushauri
 
Uhamisho wa mchongo , mkome tulioomba kawaida wamekalia maombi yetu nyie mnaojifanya mna pesa mnapewa kwa mgongo wa nyuma kibali Cha uhamisho kimetoka lini na hio orodha ya majina Iko wapi

Msitupotezee muda humu huyo aliyekupa barua ya uhamisho wa mchongo ndo akushauri
Acha makasiriko kwenye mafanikio ya watu
 
Wakuu nimepewa barua ya uhamisho na nikaambiwa niandike barua ya kuomba kufungiwa data sheet, nimefanya hivyo lakini hawataki kunifungia Datasheet niweze kuondoka, ni siku 7 sasa tangu niandike barua ya datasheet , Kwa wazoefu waliowahi kukumbana na hili mlichukua uamuzi Gani ???, nipo Halmashauri kada ya Elimu ,
Muone Mkurugenzi mana huyo atakuwa utumishi ndo anakwamisha hapo
 
Uhamisho wa mchongo , mkome tulioomba kawaida wamekalia maombi yetu nyie mnaojifanya mna pesa mnapewa kwa mgongo wa nyuma kibali Cha uhamisho kimetoka lini na hio orodha ya majina Iko wapi

Msitupotezee muda humu huyo aliyekupa barua ya uhamisho wa mchongo ndo akushauri
Acha makasiriko. Omba connection usaidiwe, haki ni mbinguni.
 
Wakuu nimepewa barua ya uhamisho na nikaambiwa niandike barua ya kuomba kufungiwa data sheet, nimefanya hivyo lakini hawataki kunifungia Datasheet niweze kuondoka, ni siku 7 sasa tangu niandike barua ya datasheet , Kwa wazoefu waliowahi kukumbana na hili mlichukua uamuzi Gani ???, nipo Halmashauri kada ya Elimu ,
Straight kwa mkurugenzi wako umsikie anasemaje. Akileta nyeusi Straight to RAS.
Hawana mamlaka ya kukuzuia na una barua iliyo juu ya mamlaka yao.
Nae akileta nyeusi...nitakushauri pa kuruka.
 
Straight kwa mkurugenzi wako umsikie anasemaje. Akileta nyeusi Straight to RAS.
Hawana mamlaka ya kukuzuia na una barua iliyo juu ya mamlaka yao.
Nae akileta nyeusi...nitakushauri pa kuruka.
Asante mkuu ushauri mzuri nimepokea
 
Ila waalimu mna stress sana na kiroho papo. Povu jingi mno
Uhamisho wa mchongo , mkome tulioomba kawaida wamekalia maombi yetu nyie mnaojifanya mna pesa mnapewa kwa mgongo wa nyuma kibali Cha uhamisho kimetoka lini na hio orodha ya majina Iko wapi

Msitupotezee muda humu huyo aliyekupa barua ya uhamisho wa mchongo ndo akushauri
 
Kama umepata kibali kwa namna Fulani tuliza wenge utajikuta unajuta milele. Safisha njia kwa vipande vya misimbazi.

Kama kibali kimekuja kwa kawaida, kapige konyagi ndogo, Serengeti 3 na nusu kitimoto Kisha ulete varangati kwa anayekuzingua. Hata kufanya chochote ticha, lazima akupe makorokoro yako unayotaka.

Ova
 
Kama umepata kibali kwa namna Fulani tuliza wenge utajikuta unajuta milele. Safisha njia kwa vipande vya misimbazi.

Kama kibali kimekuja kwa kawaida, kapige konyagi ndogo, Serengeti 3 na nusu kitimoto Kisha ulete varangati kwa anayekuzingua. Hata kufanya chochote ticha, lazima akupe makorokoro yako unayotaka.

Ova
Ushauri mzuri nimepokea Mkuu
 
Back
Top Bottom