Msaada: Nimepata mkopo HESLB 7.8%


Duh, nadhani hii ndo namba yenyewe tuliyokuwa tunaingonjea mkuu.
 
ivi kuna wa diploma aliyeunganisha bachelor ameomba mkopo akapata
 
chuo kama wanalipa kwa semester. angalia unasoma cozi ngap na zinagharimu kias gan cha fedha. kisha jaribu kutafuta wahisani na kata pesa kidogo toka kwenye meal and accomodation
 
chuo kama wanalipa kwa semester. angalia unasoma cozi ngap na zinagharimu kias gan cha fedha. kisha jaribu kutafuta wahisani na kata pesa kidogo toka kwenye meal and accomodation

ahsante sana mkuu.
 
Kuna utaratibu up wa kuxubr meal alnwance wakat bila kukamlxha mchango na karo chuo hawakupokei bum huxain na wala bwen hupangiwi inakuaje apo uxhaur mkubwa
 
Jina lako tu duuuh MTAKAYOTE..

Shukuru hata hiyo wenzio hawajapata kabisa..jibane tu ile meal allowance itumie vizuri uweze kulipa at least semester ya pili

kuna utaratbu gan wa kuxubr meal allowance wakat ucpo kamlxha karo hata chuo awakupokei bum huxain na wala hostel hupangw MXAADA PREASE
 
labda ungemchagua yule mgombea yule mwingine yasinge kupata haya.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…