Msaada nimekuta hiki ndani ya begi la mpenzi wangu

Msaada nimekuta hiki ndani ya begi la mpenzi wangu

Itakuwa jini hilo umeligusa wakati si mhusika ukipekenyuzi wako usubiri tu likule 0713... usiku
 
Msaada wakuu hivi iki nn maana yake nimekikuta ndani ya begi la mpenzi wangu tunaeishi nae nyumba moja
NIKILAMBO KIMEFUNGWA NYUZI NDANI KINA KIKAMBA KILICHO FUNGWA MAFUNGU NA VIPEKE VITATU
Acha woga Kijana funguwa hicho kibahasha utakuta hakuna cha maana zaidi ya unga uliotokana na Gunzi lilichomwa jikoni na kusagwa, watakuwekea na Manyoya ya Mbuzi, na mwisho watakuwekea maandishi ya Kiarabu ili upanic vizuri siku hizi Uchawi hakuna waliobaki wengi Matapeli tu.., baada ya hapo msubiri mwenye mzigo wake mwambie leo umefungua kistarabu na kuviacha siku akirudia utavimeza vyote hivyo kwakuwa hupendi Ujinga!!!
 
Ukishaattach pia ,,unistue

UPDATES....

Jamaa kanitumia hii PM NA kusema niieweke ,nam nmeiweka km ilivyotumwa.
8f40e7691e2f2788b765a50cfd3c2933.jpg


Ivo namm nmeiweka km alivyoituma na kudai niiweke .
Hicho kidole chenye ukucha mrefu ni chako??
 
Bila shaka ni Dawa za kukuinamisha kichwa chini,Uwe kama zezeta , Umsikilize yeye tu, Usiwajali wala kuwasikiliza wazazi wako , usipeleke matumizi kwa wazazi wako n.k. Kifupi nijaribio LA kukulisha LIMBWATA Kibali ukatae huo ndiyo ukweli na ukweli siku zote ni mchungu, Nakushauri kabla hujaharibikiwa zaidi PIGA CHINI HUYO MSHIRIKINA ,TAFUTA MCHA MUNGU. ACHA KUZOA WANAWAKE HOVYO MITAANI WASIO KUWA NA KAZI HAYO NDO MAMBO YAO. MWANAMKE MWENYE KUJISHUGHULISHA HANA MUDA WA KWENDA KWA WAGANGA. UAMUZI NI WAKO KUSUKA AU KUNYOA. ILA NINGEKUWA MIMI Tangu muda huo sasa hivi angekuwa yupo kwao.
 
Back
Top Bottom