Msaada nimeibiwa aliexpress

Ngalewa

Member
Jun 24, 2012
98
0
Kuna simu nilinunu aliexpress tarehe 6 mwezi huu nikalipia na shipping kabisa $53 DHL wakisema itafika kuanzia siku 4-8. Baada ya siku kama tano nikawasiliana na seller akaniambia ametuma mzigo kupitia Netherland Air post mail sasa mpaka leo hii kimya hata nikimtumia ujumbe tena hajibu msaada wenu jamani sijui ndio nimeliwa


View attachment 159679
View attachment 159680
 

kadafi

Member
Jan 14, 2014
49
0
Usije ukawa umemit na Wanaija ?ila vuta subira

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
8,789
2,000
Kuna simu nilinunu aliexpress tarehe 6 mwezi huu nikalipia na shipping kabisa $53 DHL wakisema itafika kuanzia siku 4-8. Baada ya siku kama tano nikawasiliana na seller akaniambia ametuma mzigo kupitia Netherland Air post mail sasa mpaka leo hii kimya hata nikimtumia ujumbe tena hajibu msaada wenu jamani sijui ndio nimeliwa


View attachment 159679
View attachment 159680

-> Je ulimlipa reseller moja kwa moja kupitia kadi yako au yalipitia sehemu nyengine mfano Paypal.?
 

Ngalewa

Member
Jun 24, 2012
98
0
hapana sijamlipa seller mojakwamoja nimelipia ndani ya site yao wanaita Alipay ila bado hawajampa seller pesa mpaka niconfirm mzigo nimepokea.
 

Paul S.S

Verified Member
Aug 27, 2009
6,083
2,000
The best place to buy items online angalau ebay na amazon wanaunafuu
Huko kwingine usanii mwingi, lakini haimaanishi kila utacho nunua unaibiwa
vuta subira nadhani kuna muda ukifika fungua dai hujapokea mzigo na Alipay watakurudishia pesa yako
 

CHASHA FARMING

Verified Member
Jun 4, 2011
6,990
2,000
hapana sijamlipa seller mojakwamoja nimelipia ndani ya site yao wanaita Alipay ila bado hawajampa seller pesa mpaka niconfirm mzigo nimepokea.

Sasa wewe wasiwasi wako wa nini? wasiliana na Alipay au Escrow kama wanavyo jiita. pesa yako watakurudishia. na kama una tracking number kwa nini usi track huko DHL?
 

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Aug 11, 2012
5,614
2,000
Kuna simu nilinunu aliexpress tarehe 6 mwezi huu nikalipia na shipping kabisa $53 DHL wakisema itafika kuanzia siku 4-8. Baada ya siku kama tano nikawasiliana na seller akaniambia ametuma mzigo kupitia Netherland Air post mail sasa mpaka leo hii kimya hata nikimtumia ujumbe tena hajibu msaada wenu jamani sijui ndio nimeliwa


View attachment 159679
View attachment 159680

hao ------- sana mimi walinikomba kilo sita yangu na mzigo sikupata na wakadai wata refund hela ila nika kazana na kitengo cha online purchase pale CRDB Azikiwe wakasema hiyo hela haijawa refunded...
Buy in Aliexpress au Alibaba at your own risk...

PayPal is the only way to make secure payment wengine wezi wakubwa tena wanauzanvitu bei nzuri ukivutwa tu wanakubamiza
 

Ngalewa

Member
Jun 24, 2012
98
0
Msaada kama kuna mdau anaye fahamu kutrack mzigo umetumwa kupitia Netherland Post Air Mail tarack number waliyonipa ni RS115140530NL.
 

Brakelyn

JF-Expert Member
Oct 6, 2009
1,183
2,000
Msaada kama kuna mdau anaye fahamu kutrack mzigo umetumwa kupitia Netherland Post Air Mail tarack number waliyonipa ni RS115140530NL.
mzigo wako walituma lini? maana mpaka sasa ipo pending hakuna tracking information yoyote...

 

Mb-one

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
786
1,000
mkuu Angalia na feedback ya muuzaji....isije ikawa Ana feedback ndogo ....mizigo haiwafikii wahusika..nalo ndo tatzo
 

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Aug 11, 2012
5,614
2,000

Fakhi Jumaa

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
239
195
Dah Mungu kaniepusha mimi, huenda ningepigwa jiwe sita hivi hviv, bora nikomae tu na Ebay niliyoizoea, huku kwingine maumivu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom