Msaada: Nikiwa natafuta bao la pili katikati jogoo anasinzia mpaka napumzika


H

haki8

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
26
Likes
34
Points
15
Age
30
H

haki8

Member
Joined Jun 7, 2016
26 34 15
Nikiwa nafanya sex mara nyingi bao la kwanza huwa natumia dakika 46 but nikiwa round ya pili utakuta katikat ya game jogoo anasinzia mpaka nipumzike kidogo tena ndio mpango mzima sasa ni nini tatizo?
 
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
1,785
Likes
519
Points
280
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
1,785 519 280
Nikiwa nafanya sex mara nyingi bao la kwanza huwa natumia dakika 46 but nikiwa round ya pili utakuta katikat ya game jogoo anasinzia mpaka nipumzike kidogo tena ndio mpango mzima sasa ni nini tatizo?
Umelipia tangazo??

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
komba05

komba05

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
368
Likes
282
Points
80
Age
48
komba05

komba05

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
368 282 80
Nikiwa nafanya sex mara nyingi bao la kwanza huwa natumia dakika 46 but nikiwa round ya pili utakuta katikat ya game jogoo anasinzia mpaka nipumzike kidogo tena ndio mpango mzima sasa ni nini tatizo?
Punguza punyeto!
 
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,005
Likes
3,330
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,005 3,330 280
Usijilaumu bure. Angalia pia na upande wa pili. Je saiz ni kubwa au ndogo? Je moto au baridi? Maji au kavu? Je anashughulika au gogo? Yapo maswali kibao ya kukusaidia kufika hata5.
Hii sio kazi ya mwanaume peke yake.
 
karugila

karugila

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2014
Messages
1,212
Likes
495
Points
180
karugila

karugila

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2014
1,212 495 180
Kwanza unadanganya hizo dakika 46 sio kweli.ukute unatumia hata dakika 3.kwann wanaume tunapenda kujikweza wakati sio kama unatumia dk 46 inakaribia saa moja hilo bao la pili la nn? .sema ukweli upatiwe matibabu.
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,909
Likes
2,872
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,909 2,872 280
Dakika 46 au 4.6?
Huwa unahesabu hizo dakika?
 
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
337
Likes
227
Points
60
Age
31
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
337 227 60
huyu ni mwanaume wa dar..tena itakuwa wa masaki au osterbay
 
M

mwako

Senior Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
139
Likes
72
Points
45
M

mwako

Senior Member
Joined Jul 11, 2015
139 72 45
Nikiwa nafanya sex mara nyingi bao la kwanza huwa natumia dakika 46 but nikiwa round ya pili utakuta katikat ya game jogoo anasinzia mpaka nipumzike kidogo tena ndio mpango mzima sasa ni nini tatizo?
Donald Trump...
 
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
2,658
Likes
6,271
Points
280
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
2,658 6,271 280
Mh dakika 45 bila kupumzika si hata yale maji maji ya kulainisha si yatakauka na kywa uwanja wa maumivu?
 
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,400
Likes
1,251
Points
280
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,400 1,251 280
kwa hiyo wengi wenu humu bao la kwanza hamfiki dk 46...
 
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
9,224
Likes
9,112
Points
280
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2013
9,224 9,112 280
eti dakika 46 maji ya ukeni si yataisha na mate nayo mdomoni yataisha lwa kulainishoa papuchi
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,843
Likes
11,678
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,843 11,678 280
Kama unaruka 46mins sio kesi, but tambua unatumia calories na sio mafuta ya petrol na ili kuziunguza it takes more oxygen kwa hivyo kinachokusibu wewe ni kuwa unahitaji kupumzika ili mwili ujenge nguvu tena.Usilazimishe kama wale wanaopre ejaculate kila baada ya dakika 3, miili yetu ina config tofauti haki8.
 
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,926
Likes
1,677
Points
280
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,926 1,677 280
Kwanza unadanganya hizo dakika 46 sio kweli.ukute unatumia hata dakika 3.kwann wanaume tunapenda kujikweza wakati sio kama unatumia dk 46 inakaribia saa moja hilo bao la pili la nn? .sema ukweli upatiwe matibabu.
Mkuu huyu mleta mada anajipa promo tu haiwezekani bao la kwanza lichukue muda wote huo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,989
Members 475,809
Posts 29,308,999