nashukuru mzima
JF-Expert Member
- Jul 11, 2017
- 1,011
- 1,915
- Thread starter
- #41
Mazingira hayakuwa available kwa kumla PAPUCHImkuu sema hukutaka kula mzigo ww?
Mazingira hayakuwa available kwa kumla PAPUCHImkuu sema hukutaka kula mzigo ww?
ndio maana yeye upendo wake kwako utaongezeka maradufu.....Ngoja nifanye uo mpango nahisi nikimla heshima itakuwepo[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Hujapata mtu sahihi Bado. Siku ukimpata hutataka Ushauri popote, bali utakataa kila aina ya Ushauri unaolenga kukutenga na huyo. Acha Kujidanganya. Siku ukifanya naye ngono huyo binti ndipo utakapogundua kuwa hukumpenda kivileHabari wakuu,
Huyu msichana nilianza kuvutiwa nae mwaka 2015 nilikuja kumweleza ukweli wa hisia zangu juu ya kumpenda mwaka 2016 na majibu yake daima hayakuniridhisha sana japo kwa upande wake aliona sababu za msingi.
Kwa kipindi chote baada yapo nimejitahidi kuendelea kumuonyesha upendo wa dhati nikitegemea kuna siku atabadili msimamo wake.
Kiukweli huyu dada nampenda sana sana ila ikafika kipindi nikaona bora life iendelee tu kama Mungu kapanga niwe nae itakuwa.
Wakuu kwanini nakuja hapa..
1.Kuna muda nimejaribu kuwa mbali nae huyu binti lakini bado ameendelea kuhitaji kuwa karibu sana na mimi kuanzia mawasiliano muda wote pia na OUTING
2.Huyu dada nakumbuka nishawahi fanya nae romance mara kibao na mambo mengi kasoro papuchi.
3.Ni mtu ambaye ana wivu mkubwa na mimi na uwa simuelewi hapo.
4.Jambo kubwa linalonifanya nisiendelee kutamani kuwa nae huyu dada naamini kuna mtu anampenda zaidi yangu na huyo mtu ni rafiki yangu pia.
5.Na amekuwa mtu anayelalamika kuwa ananipenda sana na mimi simuamini.
Wakuu mimi SIMUELEWI NYIE MNAMUELEWAJE?
Jambo kubwa nataka niwe mbali nae je itakuwa sahihi na nitawezaje?
Hivi wewe dada bwana wako ameshakula PAPUCHI[emoji1] [emoji1] [emoji1] Maana??Hivi darasa la saba hamjaanza mitihani bado?
Nakupata mkuu..asante[emoji120] [emoji120] kwani ukimla PAPUCHI Kupenda kunapungua..??Hujapata mtu sahihi Bado. Siku ukimpata hutataka Ushauri popote, bali utakataa kila aina ya Ushauri unaolenga kukutenga na huyo. Acha Kujidanganya. Siku ukifanya naye ngono huyo binti ndipo utakapogundua kuwa hukumpenda kivile
Mbona kama umepanic ghafla??Hivi wewe dada bwana wako ameshakula PAPUCHI[emoji1] [emoji1] [emoji1] Maana??
Jiulize mama nani kapanic??nijibu swali langu nakujibu pia [emoji1] [emoji1]Mbona kama umepanic ghafla??
Kama Al qaeda!?Of coz haikuwa mazingira mazuri ya kumla papuchi..ila ni mtu mwenye msimamo mkali
Hafiki huko??Kama Al qaeda!?
Basi hujakaza boot, huyo anakula kitimoto ukimpelekea kwa jina la "becon sausage"Hafiki huko??
hahahahahaha makubwaaa, na wewe umekuja na observation zakoMkuu huyo demu ana ngoma,anakuonea huruma sana.Sasa ole wako uendelee kulazimisha utajuta
Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu ameshawahi kukwambia yupo na mtu au assumption zako tu?Na hilo jambo ndilo linanifanya nisimuelewe ni mtu ambaye anapenda sana kucheza na hisia zangu pindu nikimwambia awe far na mimi uwa anaumia sana