Kivipi mkuu mimi simelewi
Miaka zaidi ya 25Mkuu una miaka mingapi kwanza..
Una uhakika upi Mkuu??Mkuu huyo demu ana ngoma,anakuonea huruma sana.Sasa ole wako uendelee kulazimisha utajuta
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli mkuu sasa namkwepa vipi???Kama hana mapenzi na wewe alafu uamue tu kuforce kingi akukubali utajutia sana huko mbeleni
hahahaaa wallah wewe sio mzimaHata mm sijamuelewa
Izo romance mlikuwa mnafanyia kanisani hadi agome kukupa uchi?
Mara nyingi mimi na ukijaribu kunichunguza mara nyingi uonekana kama mpenzi wangu ila yeye kubakia na kusema mimi ni rafiki yakeWenye misimamo mikali mpaka kujitoa mhanga mbona huwa wana mimba?
Je hizo outing huwa analipia yeye wakati mwingine, au zote unalipa wewe?
Mara nyingi mimi na ukijaribu kunichunguza mara nyingi uonekana kama mpenzi wangu ila yeye kubakia na kusema mimi ni rafiki yake
[emoji15] [emoji144] Duh. Jamani mbona mm afya yangu ipo vzri au unasemea uzima upi?
Huyo mkatie mawasiliano tu kama huna mpango nayeNi kweli mkuu sasa namkwepa vipi???
tena siku akipewa ppuchi ampe heavy dose itarudisha heshima na upendo kwa jamaaSioni cha kukushauri maana tayari anakupenda ila wewe hujielewi..
Anza kutembea na kondomu mfukoni huyo utamla saa yoyote..
Hahahaa.Mbavu zangu mieHata mm sijamuelewa
Izo romance mlikuwa mnafanyia kanisani hadi agome kukupa uchi?
Ngoja nifanye uo mpango nahisi nikimla heshima itakuwepo[emoji1] [emoji1] [emoji1]mkuu unaondoka bila kula papuchi nitakushusha cheo.... fanya uwezalo ule mzigo ndio uondoke mkuu
Facts[emoji120] [emoji120]Huyo mkatie mawasiliano tu kama huna mpango naye
mkuu sema hukutaka kula mzigo ww?Haikuwa rahisi kwa upande alikuwa ameshikilia msimamo wa kutonipatia hiyo kitu...na niliyaheshimu mawazo yake
Nimewapa wakuu ngoja nifanye hivyo[emoji1] [emoji1] [emoji1]tena siku akipewa ppuchi ampe heavy dose itarudisha heshima na upendo kwa jamaa
Nahurumia sana mbavu zako ney ukinifuatisha mm zitavunjika kwa vicheko zote