mkulungu mkuyengo
JF-Expert Member
- Feb 5, 2015
- 786
- 566
inabidi lianzishwe jukwaa la watoto hapa.
Alikuwa anakuja kubust tu harafu anampelekea jamaa akamalize mchezo anadinywa huko mpaka pooooomkuu pamoja na romance zote ukashindwa kumaliza game?
Sasa mlikuwa mnafanya nini kuchezea hisia tu?
Mkuu fanya jambo ambalo utojutia si kuendelea kuumia moyo tu.
Nikikujibu nahisi nitakula BAN...mbwa weweinabidi lianzishwe jukwaa la watoto hapa.
Yawezekana pia kwa hiloAlikuwa anakuja kubust tu harafu anampelekea jamaa akamalize mchezo anadinywa huko mpaka pooooo
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1] [emoji1] [emoji1] kufa kitu kingine kwani wanawake wengine hawapoMkuu we jinyonge tu. Utakaa nae mbali milele. R.I.P in advance [emoji27] [emoji24]
Huyo mbake tu. Ataelewa mziki wako[emoji1] [emoji1] [emoji1] kufa kitu kingine kwani wanawake wengine hawapo
Mkuu,usiharibu mafunzo wanayopewa teenagers kwamba wakishindwa kuvumilia basi wafanye romance tu.....inatosha kuridhishana kimapenzi na sio ku.........[emoji40] [emoji40] [emoji40]mkuu pamoja na romance zote ukashindwa kumaliza game?
Sasa mlikuwa mnafanya nini kuchezea hisia tu?
Mkuu fanya jambo ambalo utojutia si kuendelea kuumia moyo tu.
sawa mkuu tusiharibu maadili yetu[emoji23] [emoji23] [emoji23]Mkuu,usiharibu mafunzo wanayopewa teenagers kwamba wakishindwa kuvumilia basi wafanye romance tu.....inatosha kuridhishana kimapenzi na sio ku.........[emoji40] [emoji40] [emoji40]
Nashukuru kwa kulitambua hilo [emoji4] [emoji4]sawa mkuu tusiharibu maadili yetu[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mkuu umenisaidia sana nahisi hii itanisaidia