Mzaleee
JF-Expert Member
- Dec 16, 2016
- 2,142
- 4,064
Assumption zangu tu ila kama hayuko nae ila nahisi kuna mtu anampendamkuu ameshawahi kukwambia yupo na mtu au assumption zako tu?
Hongera kwa kukoment[emoji1] [emoji1] [emoji1]nje ya box,, Kwa Utafiti Nilio Ufanya Wanaume Wengi Wanateswa Na Mapenzi Tena Sana ,, SIZAN KAMA NTAJA WAZA SAAANA ABOUT LOVE MPAKA AGE HII SITALAJI ,,naumiza kichwa about money not any
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hata mm sijamuelewa
Izo romance mlikuwa mnafanyia kanisani hadi agome kukupa uchi?
Ofcoz nampenda ila nahitaji kusurrender kww kumpenda yeye...
Simpi PESA mkuuHujajibu swali uliloulizwa, huyo msichana huwa unampa pesa Mara kwa mara? nashukuru mzima
Huelewi namna ya kumkwepa? Sirias?Ni kweli mkuu sasa namkwepa vipi???
Kama Al qaida enhee! Mkuu komaa nae mpaka romance umepewa au una chembechembe za upadri nini?Of coz haikuwa mazingira mazuri ya kumla papuchi..ila ni mtu mwenye msimamo mkali
mkuu labda uendelee kutema ya moyoni.Assumption zangu tu ila kama hayuko nae ila nahisi kuna mtu anampenda
Ila nabaki naumia tu kwa kuwa najarubu kushow hisia nyingi ila nagonga mwangamkuu labda uendelee kutema ya moyoni.
Asante mkuuYani mtu ambaye haeleweki, hajui anataka nini ni kumuacha tu aiseee. Utakutana na wanaoeleweka mbele ya safari.
Sent using Jamii Forums mobile app