Kete Ngumu
JF-Expert Member
- Nov 21, 2014
- 6,661
- 6,909
Au Msikitini?Hata mm sijamuelewa
Izo romance mlikuwa mnafanyia kanisani hadi agome kukupa uchi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Au Msikitini?Hata mm sijamuelewa
Izo romance mlikuwa mnafanyia kanisani hadi agome kukupa uchi?
Mistari miwili ya Mwisho ni Mizuri sana, Inatia Moyo.Mkuu nadhani badala ya kuhangaika kumuelewa huyo dada hangaika kuijielewa wewe mwenyewe kwanza.
Nini kikubwa kujua kuwa anakuchezea akili yako hapo? Na umeshajua anampenda rafiki yako zaidi kwanini unahangaika sasa kama sio unataka kuchezewa feelings tu na kutumiwa kusababisha hizo OUTINGS na kum keep busy kimasiliano anapokuwa bored?
Wewe endelea kushukuru tu uko mzima inatosha
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Huyo mbake tu. Ataelewa mziki wako
Asante mkuu ushauri mzuri[emoji120] [emoji120]Usiwe desperate,,Relax,,,usimuache kama unampenda..Papuchi utaipata tu usihesabu gharama ulizoingia.Ninachoona ni kwa sababu amejua unampenda ndio Maana amekujulia,,yaani ameichukua nafasi ambayo ndo ulitakiwa uwe nayo kama angekuwa hakusomi na hueleweki kwake.Kaa chini mwandalie strategy utamla tu.Yale uliomfanyia mwanzoni mfanyie tena na usionyeshe kusitasita then akikupa tena romance Kwenye gari sebuleni au kichochoroni hakikisha chupi imechanika na umemkoj.olea kimoja au viwili....Nina mifano hata minne au mitano ila hakikisha unatimiza adhma yako usiwe offended kirahisi maana utakuta anakufanyia vitu akusome,,lakini ukiwa strong na msiri bila kushare mambo yenu huyo utamla hadi nafsi iridhike.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ya kweli hayo mkuu...Mkuu,usiharibu mafunzo wanayopewa teenagers kwamba wakishindwa kuvumilia basi wafanye romance tu.....inatosha kuridhishana kimapenzi na sio ku.........[emoji40] [emoji40] [emoji40]
Naona kama nachoka sasa nimejitahidi kumvumilia SANA
Kweli eeh[emoji1] [emoji1] NITAAMINIJE SASA MBONA KANIGANDA
Mkuu hili suala nina uhakika nalo...kabisaUkila romance kisha hukumaliza Game basi jua makosa ni Yako kwa 100%,
Atakuja msela huko ata ku- over take atakula mzigo.
Huyo mwanamke amekufanya umuone yeye princess.
Sent using Jamii Forums mobile app
Asante kwa ushauri wako mkuu[emoji120] [emoji120]Acha kuwa boya wewe, hizo habari siku hizi hakuna (tamthilia za kifilipino) mwambie akupe kumquat kama hataki endelea na ishu nyingine.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kivipi mimi ndo tatizo???Hapo wewe ndio tatizo.
Asante ngoja nijitahidi kumwambia ukweli.....mambo yawe sawa[emoji120] [emoji120] [emoji120]Sasa amekusaidia vipi wakati we umesema unampenda sana. Hayo mawasiliano utaweza kukata. Afu umejuaje kama anampenda sana rafiki yako. Au we ndo hujiamini. Unamaanisha anakutumia wewe kumtia wivu best yako. Mwite. Ongea kwa UWAZI kama ulivyoamua kuja hapa Sirini. Mwambie. Nia yako. Akikubari mwite rafiki yako ambaye atakuwa kashasoma hapa na labda sasa yuko naye mana umempa majibu ya Mtihani. Then weka sawa. Hakikisha hakuna namba ya ushemeji.
Mkuu muda wa kuoa bado bn[emoji120] [emoji120]Kama unajua anampenda zaidi rafiki yako kwanini ujiumize akili? Usibeti ktk kutafuta mke, chukua tahadhari na romance kuna ugonjwa wa ini mkuu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Of coz anaponiambia ananipenda ila kaniweka nafasi ya rafiki wa karibu sana....jambo mara nyingi nikilipinga anaumia sana na hadi kulia tu...Namba 4...Analalamika anakupenda, Sasa kama anakupenda kwa nini isiwe?
Akikuambia anakupenda, weee unamwambia nini?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli,teenagers hampaswi ku 'do'....romance tu inatoshaYa kweli hayo mkuu...
Penda mwingineKweli eeh[emoji1] [emoji1] NITAAMINIJE SASA MBONA KANIGANDA