Msaada: Nawezaje kupiga bao la kwanza baada ya nusu saa

Msaada: Nawezaje kupiga bao la kwanza baada ya nusu saa

uKiwa unaipiga ondoa mawazo yako kwenye hyo kazi,ebu fanya kama unavuta picha upo kwenye basi unaanza kuona vituo vyote kuanzia magufuri basi terminal,kwa mathias ,kimara mwsho,mlandiz vituo na vijiji vyote vya moro dom sing mpaka mwanza misungwi,chuoni ukiliguru,usagara,buhongwa mpaka nyege bus terminal hapo dk 40 utakuwa umefika ndo unakitupa
Uzinzi tu 😏😹
 
Kupiga bao la kwanza muda mrefu kwa uzoefu wangu kuna mazingira 2. Kwanza, usiwe una muda mrefu sana hujafanya mapenzi, pili mwanamke awe ni mwanamke wako wa kila siku ama wa siku zote. Mwanamke akishakua ninwako yule yule hua hakuna mzuka saaana wa kuwahi kukojoa.

Lakini kama una siku nyingi bila kufanya mapenzi hisia hua juu sana hivyo huwezi kukawia kukojoa, ni tako chache tu mzigo huu hapa.

Njia ya pili, uwe na msuli mzuri ukijisikia kukojoa uzuie kukojoa, hii unaweza kuifanya kwa kupunguza speed ya ku pump, kutoa nje, kuwanza vitu vya kutisha kama msiba, ajali ama vitu vibaya ambayo vitahamisha ubongo wako kwa muda, kisha unaendelea tena.

Lakini katika mazingira ya kawaida bao la kwanza sio rahisi sana kukawia sana.

Mimi binafsi ningeomba ushauri wa kuwahi kukojoa bao la 2 na kuendelea, hapa ndio hua nateseka.
Naongezea hapo kwenye hiyo technique ya kuwaza vitu vya kutisha...pia unaweza kujifinya au kupandisha kidole juu ya kidole na kuanza kukikunja, au kuweka kiungo chako kwenye mbao ya kitanda na kukiaqueeze...nia ni ili upate maumivu. 🤣

Ila hiyo ya unapokaribia kuutoa ub** huwa pia inafanya kazi, sema shida yake ukiurudisha mapema wazungu waliokuwa njiani wanaweza kutoka, na mission ikaishia hapo😅 ila ukiutoa na ukakaa sekunde kadhaa inakupa milage na unaweza kwenda extra mile to deliver ila shida yake nyingine ukiutoa kwa muda mrefu mwenzako naye kama alishaanza kupanda kilima nkyaro unaweza kumkata stimu pia.

Ushauri: wewe piga bao lako ukimaliza ulale.
 
wadau wamekushauli vyema ila niongezee kidgo, jitahid kumchezea huyo manz ako kwa mda mlefu hta kma unahc mkuyenge unataka uzamishwe we jivunge kazana kumchezea hat dk 15 we mchezee t .. then chomeka mkuyenge na uciw na halaka relax man, ukpamp kwa mda flan ukion kma utam unazid we ichmoe mchzee kdg na vjmanen pal chmeka tn.. fany hv hd pal utapoona inafaa kuwatoa wazungu!.
Nyie ndo mnawaletea wanawake wenu UTI Kwa kujifanya sharukani
 
Umemal
Joto halihusiani chochote na kurudia. Mzee Bolo Yeung akitaka lake, hata ndani ya tanuri anarudia.

Unachokutana nacho ndio uhalisia wako. Jaribio lolote la kutafuta tiba ni kujiharibu kabisa na kupigwa pesa zako.

Suluhisho ni dogo, kubaliana na hali yako na usijichukulie kama mgonjwa au una mapungufu.

Uzuri bao hata la sekunde moja linatosha kutungisha mimba. Pia utamu wa bao upo pale pale haijalishi limetoka baada ya lisaa au baada ya sekunde.
Kubwa na la muhimu kabisa, kitakwimu kina dada hawahesabu umekaa dakika ngapi kifuani kumaanisha umemlala.

Sekunde moja au dakika 100, kitakwimu ushamlala huyo.

Ingia zako ndani, piga tako zako tatu takatifu, mwaga kojo lako, nyanyuka kishujaa kifua mbele huku uking'uta kende, muulize 'baby ume enjoy' akikusonya au kukudanganya ka enjoy, hiyo shauri yake. Kikubwa umemaliza.

Ila kwa hali yako, sikushauri kulipia lodge kwa utamu wa dakika 3. Wewe zingatia location za mapagale na vichaka maeneo ya kwenu tu.
Umemaliza kilamkitu.

Swali langu kwko assume unakutana na Wale wahaya anatoa mto wa amazon wa maji kama mafuriko. Jamani see kama unapenda madem wanao squite ogopa yale maji yanatoka na joto read flan yanaifumua mbo.oo yaani jilichanganikiwanyule mke wa mtu hadi leo anataka mechi
 
Joto halihusiani chochote na kurudia. Mzee Bolo Yeung akitaka lake, hata ndani ya tanuri anarudia.

Unachokutana nacho ndio uhalisia wako. Jaribio lolote la kutafuta tiba ni kujiharibu kabisa na kupigwa pesa zako.

Suluhisho ni dogo, kubaliana na hali yako na usijichukulie kama mgonjwa au una mapungufu.

Uzuri bao hata la sekunde moja linatosha kutungisha mimba. Pia utamu wa bao upo pale pale haijalishi limetoka baada ya lisaa au baada ya sekunde.
Kubwa na la muhimu kabisa, kitakwimu kina dada hawahesabu umekaa dakika ngapi kifuani kumaanisha umemlala.

Sekunde moja au dakika 100, kitakwimu ushamlala huyo.

Ingia zako ndani, piga tako zako tatu takatifu, mwaga kojo lako, nyanyuka kishujaa kifua mbele huku uking'uta kende, muulize 'baby ume enjoy' akikusonya au kukudanganya ka enjoy, hiyo shauri yake. Kikubwa umemaliza.

Ila kwa hali yako, sikushauri kulipia lodge kwa utamu wa dakika 3. Wewe zingatia location za mapagale na vichaka maeneo ya kwenu tu.
itoshe kusema kama ajaelewa na hii yako basi hatuna msaada mwingine zaidi ya huu
 
Joto halihusiani chochote na kurudia. Mzee Bolo Yeung akitaka lake, hata ndani ya tanuri anarudia.

Unachokutana nacho ndio uhalisia wako. Jaribio lolote la kutafuta tiba ni kujiharibu kabisa na kupigwa pesa zako.

Suluhisho ni dogo, kubaliana na hali yako na usijichukulie kama mgonjwa au una mapungufu.

Uzuri bao hata la sekunde moja linatosha kutungisha mimba. Pia utamu wa bao upo pale pale haijalishi limetoka baada ya lisaa au baada ya sekunde.
Kubwa na la muhimu kabisa, kitakwimu kina dada hawahesabu umekaa dakika ngapi kifuani kumaanisha umemlala.

Sekunde moja au dakika 100, kitakwimu ushamlala huyo.

Ingia zako ndani, piga tako zako tatu takatifu, mwaga kojo lako, nyanyuka kishujaa kifua mbele huku uking'uta kende, muulize 'baby ume enjoy' akikusonya au kukudanganya ka enjoy, hiyo shauri yake. Kikubwa umemaliza.

Ila kwa hali yako, sikushauri kulipia lodge kwa utamu wa dakika 3. Wewe zingatia location za mapagale na vichaka maeneo ya kwenu tu.
Best advice ever.. kukazia Jamaa apige Nyeto Kwanza hili apate uhakika kama kuna haja ya kukamia... Bao ni bao
 
Kama bao la kwanza unakojoa kwa dakika 2 uko kwenye right traki, niamini mimi.
Wengine la kwanza Tukianza kukoleza takoling tu wazungu hao sijui dakika au sekunde ngapi sijui.
Mnapojadili hii mada kwanza mjue things are not constant. Kuna factors nyingi sana zinazoamua umalize baada ya muda gani. Vitu kama muda wa maandalizi, hisia zako, mwenzako anavyojishughulisha, afya yako ya kimwili na kialili pia, your feelings, etc. Unaweza kuongezea sababu zingine pia. Kwa uzoefu wangu nimeshakutana na cases nyingi sana, nyingine napiga la kwanza baada ya muda mrefu, nyingine muda kidogo sana, nyingine muda wa wastani.
 
Acha upumbavu wewe
Nimechoka kudhalilika na hivi vidakika viwili vitatu......isitoshe nilipo joto ni Kali sana kurudia inakuwa tabu sana Sasa ni Bora tu mtu upige shoo ya dakika 40 (iwe kama two in one) Ili msichoshane tena na joto hili.

Msaada tafadhali, leteni mbinu hizo wadau!
Unajikomoa mwenyewe hivi huu upumbavu amewaambia Nani?
 
Naongezea hapo kwenye hiyo technique ya kuwaza vitu vya kutisha...pia unaweza kujifinya au kupandisha kidole juu ya kidole na kuanza kukikunja, au kuweka kiungo chako kwenye mbao ya kitanda na kukiaqueeze...nia ni ili upate maumivu. 🤣

Ila hiyo ya unapokaribia kuutoa ub** huwa pia inafanya kazi, sema shida yake ukiurudisha mapema wazungu waliokuwa njiani wanaweza kutoa ila ukiutoa na ukaa sekunde kadhaa inakupa milage ila shida yake nyingine ukiutoa kwa muda mrefu mwenzako naye kama alishaanza kupanda kilima nkyaro unaweza kumkata stimu pia.

Ushauri: wewe piga bao lako ukimaliza ulale.
Nina manzi wangu yeye ikishaingia hataki kabisa itoke, yaani nikifanya hivyo kama naitoa nje anaidaka fasta na kuirudisha na analia sana kwa nini naitoa, sasa yeye hua natumia trick ya ku slow down, kiss na romance za hapa na pale huku kuchwani nawaza majanga tu, mzuka unashuka kidogo kisha naendelea.

Hii ya kwako ya kuliza vidole pia hua naitumia. Hizi zote ni katika kuhakikisha unachelewa ama ku buy time angalau mwenzako afike.

Sema mimi wakati mwingine kama mzuka uko juu sana mzigo ukija nauachia tu, halafu nalipa kisasi bao kuanzia la 2 na kuendelea hapo hua ni vita, nabembeleza wazungu waje hawataki, hua inafika hata naahirisha gemu. Kama jana nilikua na Katoto ka 2007, golo la 3 lilikataa kakasema nitakaua nikaacha kakaemda kwao, tunarudia tena jumamosi.
 
Nina manzi wangu yeye ikishaingia hataki kabisa itoke, yaani nikifanya hivyo kama naitoa nje anaidaka fasta na kuirudisha na analia sana kwa nini naitoa, sasa yeye hua natumia trick ya ku slow down, kiss na romance za hapa na pale huku kuchwani nawaza majanga tu, mzuka unashukw kidogo kisha naendelea.

Hii ya kwako ya kuliza vidole pia hua naitumia. Hizi zote ni katika kuhakikisha unachelewa ama ku buy time angalau mwenzako afike.

Sema mimi wakati mwingine kama mzuka uko juu sana mzigo ukija nauachia tu, halafu nalipa kisadi bao kuanzia la 2 na kuendelea hapo hua ni vita, nabembeleza wazungu waje hawataki, hua inafika hata naahirisha gemu. Kama jana nilikua na Kato ka 2007, gilo la 3 lilikataa kakasema nitakaua nikaacha kakaemda kwao, tunarudia tena jumamosi.
Kweli unasadifu jina lako katoto ka 2007 bao tatu ni kutaka kuua, bao 3 ni kwa mashangazi mazee
 
Sahii kabisa mkuu, raha ya bao litoke kidg kdg, na bao tamu zaidi Huwa ni lile la kumwagia ndani, Ila bao la kumwagia nje Huwa ni zuri sana Kama Asante kwa mwanamke wako😋
Yaan kumwagia nje huwa naifanya tu lakin huwa sio kwamba napenda,mara moja moja huwa naandaa bajeti ya p2 ili nimwagie ndani,afu style ya kumwagia nje huwa inasaidia mwanaume uweze kwenda round zaidi ya mbili
 
Mwamba pole sana.

EBU JARIBU NA HIi NJIa.
Edging is the practice of engaging in sexual stimulation to the point of climax before stopping and starting again. A person can perform it alone or with others, and it aims to extend or intensify sexual enjoyment.
Edging involves cycles of stimulation that can lead some people to a more intense orgasm.

People who ejaculate prematurely may find edging beneficial because it can increase the duration of sexual activities. This might also provide more opportunities for experimentation and building confidence during sex.
 
Nimechoka kudhalilika na hivi vidakika viwili vitatu. Isitoshe nilipo joto ni kali sana kurudia inakuwa tabu sana sasa ni bora tu mtu upige shoo ya dakika 40 (iwe kama two in one) Ili msichoshane tena na joto hili.

Msaada tafadhali, leteni mbinu hizo wadau!
Njoo PM nikuuzie vumbi la Congo
 
Kweli unasadifu jina lako katoto ka 2007 bao tatu ni kutaka kuua, bao 3 ni kwa mashangazi mazee
Mimi sina mzuka kabisa na mashangazi. Bora hata vitoto wa elfu 2 vinanipa mzuka wa kupiga bao nyingi. Mishangazi mimi bao ni 1 tena la mateso halitokei, napata shoda kuita wazungu, inabidi ni imagine nakula Katoto ka 2000 ndio nikojoe, sasa kama sio mateso ni nini?

Ndio maana mimi nime shift focus kwa wateto wa elfu 2, hawa atleast naweza kupiga goli nyingi na zikatoka haraka baraka.

Mishangazi hapana. Ukiamua kufanya dhambi basi itendee haki, sasa unaamua kuchepuka halafu uchepuke tena na lishangazi, sasa si uharibifu wa dhambi ya uzinzi. Watoto wadogo wa kuanzia 2002 wamejaa mtaani, watoto wabichi halafu uhangaike na mtu amezaliwa 1994? Hapana.
 
Nimechoka kudhalilika na hivi vidakika viwili vitatu. Isitoshe nilipo joto ni kali sana kurudia inakuwa tabu sana sasa ni bora tu mtu upige shoo ya dakika 40 (iwe kama two in one) Ili msichoshane tena na joto hili.

Msaada tafadhali, leteni mbinu hizo wadau!
mishipa ya hisia ikipata hitilafu hua ni changamoto sana kwenye tendo,

kwa watu wa mikoani,
mtu akipiga vyombo vya kienyeji vya kutosha anaweza kupeleka motro hadi 25mnts, hadi nyumba ya pili watajua huko jirani moto unawashwa hasa,

but,
kwa wastaarabu, ukibugia ndizi4 mbivu na maji walau lita moja, unaweza peleka moto hadi dk10 ndio upige mshindo 🐒
 
Dakika mbiki ni nyingi sana boss,hakikisha ukishamwaga unga juu kwa juu la pili had Tatum kutombere ni Sanaa.
 
Mwanamke akiwa msafi na mtam plus utelezi wa kutosha unaweza piga hata bao 5+, nmetoka kuiwasha 4 na bado mashine inaita n vile mtoto mvivu kaomba poo.
 
Back
Top Bottom