Msaada: Nawezaje kupiga bao la kwanza baada ya nusu saa

Msaada: Nawezaje kupiga bao la kwanza baada ya nusu saa

Nimechoka kudhalilika na hivi vidakika viwili vitatu......isitoshe nilipo joto ni Kali sana kurudia inakuwa tabu sana Sasa ni Bora tu mtu upige shoo ya dakika 40 (iwe kama two in one) Ili msichoshane tena na joto hili.

Msaada tafadhali, leteni mbinu hizo wadau!
Paka mkongo mkuu unaweza hata la kwanza usilipate, mkongo hauna adabu, chakwanza unafanya kufosi kama cha 3
 
Dkk 7 hazitoshi mkuu, vinginevyo uwe na mwanamke Cha uzembe.

Ujue wanawake Wavivu uwafanya wanaume kuamini dkk chache ndo tayari

Ukutane na mwanamke kama mamaJ, hizo dkk 7 zako ukimaliza. Utashangaa anajipiga punyeto mbele yako. Na hakuna kitu unaweza kumfanya.
Hyo dharau kubwa sana,hapo nimesemea tu at least afike hzo dakika,kuliko kuishia dk 1,
 
Vijana wa ovyo kabisa " kupiga bao la kwanza kwa wanaume wengi 95% huwa kati ya dakika 2-5, sasa wewe jidanganye utake kwenda kinyume na nature"
 
Piga ule mzinga wa konyagi then baada ya lisaa limoja hv ingia Kwny gemu Aisee!!

Utanishukuru badae!
 
Mtoa mada wee Ujadhalilika Bado,

Hivi ulishawai sex na mwanamke wako, Tena Ile umenyoosha goti kwelikweli. Afu ushakojoa tu mwanamke anakwangalia usoni na anakwambia "mie Bado".

Unamwambia, Subiria cha pili.
Cha pili nacho unajipinda kwelikweli, more than 1 hour unaisugua kwelikweli. Afu ukishakojoa anakwambia "mie bado bhana"

Aisee Ile kitu inaumiza KICHWA Balaa,

Afu anakwambia "wee kusex huwezi, nishike shike TU nikojoe"

Unamshika weee, anakwambia wee ujui kunishika, Kaa pemben nijishike mwnyw nikojoe.

Tunakaa kushoto, unamwangalia mwanamke wako akijichua mwenyewe na kokojoa bao zito na KELELE juu.

AISEE ILE KITU INAVURUGA SANA SAIKOLOJIA.

NA HAPO NDIPO NILIPOAMINI KILA MWANAMKE YUKO TOFAUTI,

KUNA WANAWAKE HATA MASAA 2 HAYAWATOSHI, NI VEMA UKAMJUA MWENZAKO NI WA LEVO IPI.

Ukiweza kwendana nae, INSHALLAH.

Missed u so much mamaJ😘
 
Nimechoka kudhalilika na hivi vidakika viwili vitatu......isitoshe nilipo joto ni Kali sana kurudia inakuwa tabu sana Sasa ni Bora tu mtu upige shoo ya dakika 40 (iwe kama two in one) Ili msichoshane tena na joto hili.

Msaada tafadhali, leteni mbinu hizo wadau!
We nyumbu ndiyo tabia zenu pale Lumumba sio??
 
Kama unaishi mjini sina la kukushauri

Kama upo kijijini ,ninalo la kukusaidia
 
Wa dk 2 nipo ila Mimi haiboi maana baada ya hapo awamu ya pili ni 8m to 10m
 
Bado nakumbuka comment yako ya trafik anasimamisha rolls royce ili aone nini,nacheka sana

Unajua raha ya kumwaga ipo pale utakapo mwaga mara mbili,yaan unaanza na ule ute ute unahakikisha wote umeisha baadae ndo linakuja bao lenyew sasa huo utamu acha kabisa,ukute na mbususu iko vzur utafurahia

Sio unatoa ute ute na shahawa kwa pamoja hapo utamu huwez upata
Sahii kabisa mkuu, raha ya bao litoke kidg kdg, na bao tamu zaidi Huwa ni lile la kumwagia ndani, Ila bao la kumwagia nje Huwa ni zuri sana Kama Asante kwa mwanamke wako😋
 
Nimechoka kudhalilika na hivi vidakika viwili vitatu......isitoshe nilipo joto ni Kali sana kurudia inakuwa tabu sana Sasa ni Bora tu mtu upige shoo ya dakika 40 (iwe kama two in one) Ili msichoshane tena na joto hili.

Msaada tafadhali, leteni mbinu hizo wadau!

Suala si ni kupiga bao la kwanza tu Dr wa Manesi piga bao la mkono kama Sisiemu😎😎
 
Hyo dharau kubwa sana,hapo nimesemea tu at least afike hzo dakika,kuliko kuishia dk 1,
Sio dharau mkuu,
yule mwanamke Hana aibu,
binafsi nmefanyiwa hivo mbele yake Kama Mara 3 hivi, kichwa kiliniuma Balaa.

Alikua akiomba shoo, nawaza Sana.
Afu kumwacha mwanamke baada ya kushindwa kumtomber vzur Nilikua naona ni fedhea Sana.

Kuna kipind mpk nikawaza, labda anataka kunitengenezea mazingira ili nimpelekee Kwa mpalange, mbele hajazoea, Ila klikawa sio

Ila baadae yeye mwnyw alipoamua kua serious na suala zima la sex, nilijulikuta Naenda maili nyingi Sana, na tangu hapo, NAMHESHIMU SANA.
 
Kutombar ni sanaa ~ it's an art. Unahitaji kujifunza na kufanya mazoezi. Aibu isiwe ya kuzidi hasa kwa mwanaume
Na aina ya mwanamke pia, Kuna wanawake ni vilema WA sex.

Hawajui kusex na hawajishughulishi lolote kunogesha sex, wanajua Kama mafurushi.

Kuna mda ukirekax na mwanamke wako akakwea juu na akakufuck ipasavyo inarelax mwili na inaleta hamasa Sana.

Ikifika zamu ya kumpokea kijiti na kumkwea juu, unajikuta una Nguvu mpya, na moto unaomwagwa hapo sio nchi hii😋
 
wadau wamekushauli vyema ila niongezee kidgo, jitahid kumchezea huyo manz ako kwa mda mlefu hta kma unahc mkuyenge unataka uzamishwe we jivunge kazana kumchezea hat dk 15 we mchezee t .. then chomeka mkuyenge na uciw na halaka relax man, ukpamp kwa mda flan ukion kma utam unazid we ichmoe mchzee kdg na vjmanen pal chmeka tn.. fany hv hd pal utapoona inafaa kuwatoa wazungu!.
 
Back
Top Bottom