Msaada: Mpangaji mwenzangu ni mchawi

K 4 LIFE

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2015
Messages
2,575
Likes
140
Points
160

K 4 LIFE

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2015
2,575 140 160
Wakuu naishi kota za kupanga hapa Changombe, upande ninaokaa kuna jirani yangu chumba cha jirani ni mama mtu mzima hivi ni mshika dini sana sana.

Cha ajabu juzi nimeamka saa 8 usiku na kutoka nje ghafla nikamkuta mama huyo akiwa juu ya bati uchi wa mnyama huku kashika ngozi ya fisi na kibuyu alikua kajipaka masizi na kavaa hirizi iliyokua inapumua.

Aliponiona akageuka paka na kupotea.Nataka kuhama hapa.
 

issawema

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2013
Messages
785
Likes
529
Points
180

issawema

JF-Expert Member
Joined May 30, 2013
785 529 180
mtu yuko juu ya bati ukaitambua ngozi kuwa niya fisi Na uksona hiriz ikipumua ?? peleka kwa watoto wenzio hizo stori
 

gango2

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
1,351
Likes
590
Points
280
Age
28

gango2

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
1,351 590 280
akiwa mchawi wewe shika dini! hakuna cha kuhama!

kama wewe ni rc, hakikisha unasali kabla ya kulala, mwagia nyumba/chumba chako maji ya baraka, weka rozari na vitu vingine ndani. lakini fanya yote hayo kwa kumuamini mungu yupo na huyo mama hatokupata

ataishia uangalia tu kwako
 

naiman64

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
4,291
Likes
1,781
Points
280

naiman64

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
4,291 1,781 280
Wakuu naishi kota za kupanga hapa Changombe, upande ninaokaa kuna jirani yangu chumba cha jirani ni mama mtu mzima hivi ni mshika dini sana sana.

Cha ajabu juzi nimeamka saa 8 usiku na kutoka nje ghafla nikamkuta mama huyo akiwa juu ya bati uchi wa mnyama huku kashika ngozi ya fisi na kibuyu alikua kajipaka masizi na kavaa hirizi iliyokua inapumua.

Aliponiona akageuka paka na kupotea.Nataka kuhama hapa.
Na wewe Mwanga haina haja ya kuhama
 

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,767
Likes
170
Points
160

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,767 170 160
Ulionaje hirizi ikipumua.tena usiku.A big question mark.Anyway mchawi hatorokwi.Kama issue ni wewe, atakufuata popote ulipo.The answer is Jesus Christ.Otherwise you will fall pray to a witch where ever you are.
Wakuu naishi kota za kupanga hapa Changombe, upande ninaokaa kuna jirani yangu chumba cha jirani ni mama mtu mzima hivi ni mshika dini sana sana.

Cha ajabu juzi nimeamka saa 8 usiku na kutoka nje ghafla nikamkuta mama huyo akiwa juu ya bati uchi wa mnyama huku kashika ngozi ya fisi na kibuyu alikua kajipaka masizi na kavaa hirizi iliyokua inapumua.

Aliponiona akageuka paka na kupotea.Nataka kuhama hapa.
 

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,767
Likes
170
Points
160

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,767 170 160
Wewe sasa unamdanganya mwenzio.Maji ya baraka na Rozari?!Kweli wajinga ndio waliwao.
akiwa mchawi wewe shika dini! hakuna cha kuhama!

kama wewe ni rc, hakikisha unasali kabla ya kulala, mwagia nyumba/chumba chako maji ya baraka, weka rozari na vitu vingine ndani. lakini fanya yote hayo kwa kumuamini mungu yupo na huyo mama hatokupata

ataishia uangalia tu kwako
 

Forum statistics

Threads 1,189,542
Members 450,716
Posts 27,639,676