Msaada: Laptop yangu inasumbua

bobby_Barbosa_9

JF-Expert Member
Jul 29, 2019
276
1,000
Cooling fan haifanyi kazi kwa usahii, inatoa sauti ambayo imekuwa kero, tatizo hili limeanza juzi.

Nimejaribu kufanya mawasiliano na fundi ninayemuamini ila yuko busy.

So nimeona nije kwenu kwanza na kama kuna fundi yuko Dodoma mjini basi tutafutane leo.
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
24,461
2,000
Kama una ujuzi kidogo ifungue linaweza kuwa vumbi ama hata wadudu wameingia humo wamenata kwenye feni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom