Dio
JF-Expert Member
- Feb 8, 2011
- 1,274
- 159
Wandugu natumaini wote wazima wa afya .
ndugu zangu wataalamu wa naombeni msaada juu ya kuondoa hili tatizo kwenye my blog ,kwakifupi hii blog alinitengenezea rafiki yangu ambaye ni ADMIN wa mtandao wa rafikibuzz sasa, kuna hili tatizo nimekuwa nikipokea maoni mbali mbali kuhusu blog yangu hasa wanaotumia google chrome lakini ukifungua kupitia mozila na mitandao mingine inakuwa fresh ila ukitumia google chrome inaleta ujumbekama huu Danger: Malware Ahead!
Google Chrome has blocked access to this page on www.gshayo.blogspot.com.
Content from www.rafikibuzz.com, a known malware distributor, has been inserted into this web page. Visiting this page now is very likely to infect your computer with malware.
Malware is malicious software that causes things like identity theft, financial loss, and permanent file deletion. Learn more
Go back Advanced
msaada unahitajika wapendwa
ndugu zangu wataalamu wa naombeni msaada juu ya kuondoa hili tatizo kwenye my blog ,kwakifupi hii blog alinitengenezea rafiki yangu ambaye ni ADMIN wa mtandao wa rafikibuzz sasa, kuna hili tatizo nimekuwa nikipokea maoni mbali mbali kuhusu blog yangu hasa wanaotumia google chrome lakini ukifungua kupitia mozila na mitandao mingine inakuwa fresh ila ukitumia google chrome inaleta ujumbekama huu Danger: Malware Ahead!
Google Chrome has blocked access to this page on www.gshayo.blogspot.com.
Content from www.rafikibuzz.com, a known malware distributor, has been inserted into this web page. Visiting this page now is very likely to infect your computer with malware.
Malware is malicious software that causes things like identity theft, financial loss, and permanent file deletion. Learn more
Go back Advanced
msaada unahitajika wapendwa