Msaada kwa wazoefu wa kununua vitu ebay

Msaada kwa wazoefu wa kununua vitu ebay

PayPal wahauzi vitu. Isipokuwa wao wanawezesha malipo kufanyika kwa usalama zaidi, wanasimama kati ya mnunuaji na muuzaji. Kwa hiyo muuzaji atapata Fedha tu kutoka kwa mnunuaji, bank details zako zote zinahifadhiwa PayPal muuzaji hataweza kuziona.



PayPal wahauzi vitu. Isipokuwa wao wanawezesha malipo kufanyika kwa usalama zaidi, wanasimama kati ya mnunuaji na muuzaji. Kwa hiyo muuzaji atapata Fedha tu kutoka kwa mnunuaji, bank details zako zote zinahifadhiwa PayPal muuzaji hataweza kuziona.
mkuu mimi nikijisajili paypal kwa kutumia app yao inagoma nikitumia website kikawaida nikajaza tarehe mwez na mwaka wa kuzaliwa inazngua sijui kwanini
 
Kutumia siku ngapi inategemea na njia gani imetumika kusafirisha mzigo wako. Kuna njia zingine ambazo ni International Standard mzigo unaweza kuchukua mpaka siku 60 kufika Dar.
Mimi nilinunua Laptop aina ya HP mzigo ulitumia siku 4 tu kufika Dar, nilitumia kampuni ya USPS huduma yao inayoitwa Priority Mail Express na walinipa trucking number iliniwezesha kuufuatilia mzigo tangu ulipotoka NEBRASKA, USA mpaka Bongo.
Sio lazima mzigo upite Posta. Ukitumia USPS wao watauleta mzigo Posta Tanzania kwa kuwa hawa jamaa ni shirika la Posta la Marekani kwa hiyo wana uhusiano. Lakini kampuni zingine kama DHL, FedEx, EMS, nk hawa watakuletea mzigo wako mpaka unapoishi au Ofisi yako ilipo inategemea na anwani gani ya Makazi uliwapa wakati unanunua bidhaa Ebay au PayPal.

Mkuu mm nimenunuaga 61 keys keyboard pianno cha ajabu siku moja baada ya kulipia iterm ikawa removed na hela wameshakata kwenye account sijuwi nifanyeje ama niende wapi?
 
KWENYE NENO POST TO US NIKIWEKA NENO TANZANIA HUWA INAKATAA AU NIKISAJILI NIKIWEKA TZ INAKATAA INAONYESHA NI US TU?
 
KWENYE NENO POST TO US NIKIWEKA NENO TANZANIA HUWA INAKATAA AU NIKISAJILI NIKIWEKA TZ INAKATAA INAONYESHA NI US TU?
Jee kwa hali hiyo naeza nunua??
 
Back
Top Bottom