Msaada kuhusu policy mpya ya WhatsApp, kuna tatizo lolote?

pandagichiza

JF-Expert Member
Jul 9, 2013
3,653
2,000
Hata hiyo signal au telegram una uhakika gani kama hawachukui taarifa zako?
Ninavyoamini mimi hakuna siri mtandaoni.
 

Chief Sam

JF-Expert Member
Jan 21, 2019
1,396
2,000
Wengine ni majobless lkn wanaogopa eti data zao kuibiwa/kudukuliwa wkt hakuna kwny kitu wanatumia kwny watsap zaidi ya kutuma CV kwa ndg na jamaa kuomba wapigwe tafu kwny suala la ajira.
Ma jobless lakini kumbuka anything can happen,kesho kapata kazi inakuaje hapo mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom