Msaada king'amuzi cha star times


M

madigida

Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
39
Likes
0
Points
13
M

madigida

Member
Joined Jan 30, 2013
39 0 13
Mimi naishi Tanga mjini natumia king'muzi ch star times. Juzi nilikuwa Dar nikuta jamaa anatumia star times na mlendani kuna channels za ITV na STAR TV zikofiti zinaonekana. Lakini huku Tanga hatupati hizi loca channels zaidi ya tbc na channei 10. Naomba kufahamishwa tatizo ni lipi na je nikitaka kupata ITV na STAR tv nifanyeje? Tafadhali naomba msaada wenu
 
T

TUAMBIANE TU

Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
T

TUAMBIANE TU

Member
Joined Mar 1, 2013
20 0 0
Mimi naishi Tanga mjini natumia king'muzi ch star times. Juzi nilikuwa Dar nikuta jamaa anatumia star times na mlendani kuna channels za ITV na STAR TV zikofiti zinaonekana. Lakini huku Tanga hatupati hizi loca channels zaidi ya tbc na channei 10. Naomba kufahamishwa tatizo ni lipi na je nikitaka kupata ITV na STAR tv nifanyeje? Tafadhali naomba msaada wenu
Uza ununue chenye hizo chanel.
 
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,212
Likes
1,899
Points
280
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,212 1,899 280
juzi nilimsikia afisa mauzo wa startimes anasema hilo suala linajulikana tatizo ni kwa wenye stations hizo na si startimes!ila wako kwenye mazungumzo
 

Forum statistics

Threads 1,250,688
Members 481,436
Posts 29,741,829