Msaada katika Mfumo wa ESS UTUMISHI katika kipengele cha E-TRANSFER

Msaada katika Mfumo wa ESS UTUMISHI katika kipengele cha E-TRANSFER

Biabosha

New Member
Joined
Nov 1, 2026
Posts
1
Reaction score
0
Kwa muda sasa ushapata mtu WA kubadilishana nae kituo cha kazi tena mikoa tofauti kipengele cha incoming request hakifunguki kwa wote hata sasa ukiingia inakuletea AN UNEXPECTED ERROR OCCURRED

Jamani tunaomba marekebisho ya mfumo yazingatiwe kwa wakati, kwani mfumo huu ni kwa taifa zima ukiwa na kasoro unatugharimu wengi

17935757419254546002588321043832.jpg

17935760827905598798606215672750.jpg
 
Back
Top Bottom