Almachus
Member
- Dec 15, 2017
- 56
- 12
- Thread starter
- #21
Ahsante mkuuZingatia majibu yaliyotolewa na wadau hawa
Jifunze zaidi kwanza kupitia hii thread: https://www.jamiiforums.com/threads/matumizi-sahihi-ya-home-theatre-nyumbani.1002260/page-2
Zingatia kuwa kila kifaa kimetengenezwa kwa malengo maalum.
Kama hizi ni laki 5 kwa bei niliyonunua miaka minne imepita lakini zipo ndogo zake ni lak 3 ½ hadi laki 2 na point pia zinaenda hadi laki 8 kutokana na sifa maana zipo zinazotumia Bluetooth, zinamziki mzuri yaani ukifungulia volume mpaka 45 ardhi inatikisika, sauti yake inajiweka automatic 30 volume unapoifungulia. Ina mchujo wa hatari na unaweza kuiset ikakupa mziki kama upo live band. vyovyote unavyotaka inafanya. Chini ya hometheater hiyo kuna matundu mawili ya kupumulia hayo ndio yanafanya ardhi itikisike ukifungulia sana. Yenye rangi nyekundu kama hiyo moja hapo chini bei zake huwa hazivuki laki 3 lakini hizo nyingine jipange kuanzia mia 5 kwenda mbele
Sasa si utest zote utupe jibu?[emoji848][emoji849]Nashkuru mkuu.
Ila kuna subwoofer yangu ina watt 150,
Na hii hometheatre ina watt 300..sasa hapo hometheatr si itakuwa ipo vzur kuliko hiyo subwoofer upande wa mziki?
Sent using Jamii Forums mobile app
Achana na hayo ma brand vitu vingine unanunua kuonekana bishoo lakini uzuri wa paka sio rangi ujue. Nunua hiyo Ailiang nakwambia utakuja kunishukuru hapahapa au kama huamini nenda wanakouza hizo sony uzijaribu alafu baada ya hapo kazitafute hizi sample za Ailiang usikilize kabla ya kufanya maamuzi.Tofauti na Sony,hakuna kifaa chochote kitakacho ifikia Sony kwenye suala LA muzik has wa nyumbani
Sent using Jamii Forums mobile app
Mpaka nilipofikia sio wa kufundishwa,huo upuuuzi ufananishe na Sony?????Achana na hayo ma brand vitu vingine unanunua kuonekana bishoo lakini uzuri wa paka sio rangi ujue. Nunua hiyo Ailiang nakwambia utakuja kunishukuru hapahapa au kama huamini nenda wanakouza hizo sony uzijaribu alafu baada ya hapo kazitafute hizi sample za Ailiang usikilize kabla ya kufanya maamuzi.
Mkorintho wa 6
Ahsante sana mkuuKama hizi ni laki 5 kwa bei niliyonunua miaka minne imepita lakini zipo ndogo zake ni lak 3 ½ hadi laki 2 na point pia zinaenda hadi laki 8 kutokana na sifa maana zipo zinazotumia Bluetooth, zinamziki mzuri yaani ukifungulia volume mpaka 45 ardhi inatikisika, sauti yake inajiweka automatic 30 volume unapoifungulia. Ina mchujo wa hatari na unaweza kuiset ikakupa mziki kama upo live band. vyovyote unavyotaka inafanya. Chini ya hometheater hiyo kuna matundu mawili ya kupumulia hayo ndio yanafanya ardhi itikisike ukifungulia sana. Yenye rangi nyekundu kama hiyo moja hapo chini bei zake huwa hazivuki laki 3 lakini hizo nyingine jipange kuanzia mia 5 kwenda mbele View attachment 1066560View attachment 1066561View attachment 1066562View attachment 1066563View attachment 1066564View attachment 1066567
Mkorintho wa 6
Ndo bei yake shilingi ngapi hii ikiwa mpya?? Na ww huwez kuniuzia hiyo yako?Angalia muundo wake kwa chini ndio utaelewa nasema nachosema kwasababu nimeitumia kwa muda wa miaka 4 na haijawahi kusumbua kwa hitilafu yoyote. Ni mziki mzuri asikwambie mtu, nimenunua sample nyingi kabla ya hii lakini kwa hii ni balaa nitaendelea kutumia aina hii pekee View attachment 1066570View attachment 1066571View attachment 1066572
Mkorintho wa 6
Mkuu hili dude lako nalijua, halina utaalamu katika sauti, ni sawa na uchukue aliang ya kawaida uunge twita kibao kule nyuma kisha uzisambaze. Zote zinalia sauti ya aina moja tu. (sawa linakita balaa).Achana na hayo ma brand vitu vingine unanunua kuonekana bishoo lakini uzuri wa paka sio rangi ujue. Nunua hiyo Ailiang nakwambia utakuja kunishukuru hapahapa au kama huamini nenda wanakouza hizo sony uzijaribu alafu baada ya hapo kazitafute hizi sample za Ailiang usikilize kabla ya kufanya maamuzi.
Mkorintho wa 6
1.6 ni pesa nyingi kiasi, haka ni kadogo mno. Kana watt 330,ni afadhari ungetafuta angarau ka watt 600 used kkoo, japo hakasomi flash za mp4, ila atleast kuna kitu ungekuja kutueleza.
Hako ka watt 6oo ni bei gani kanaweza fika??1.6 ni pesa nyingi kiasi, haka ni kadogo mno. Kana watt 330,ni afadhari ungetafuta angarau ka watt 600 used kkoo, japo hakasomi flash za mp4, ila atleast kuna kitu ungekuja kutueleza.
300-350Hako ka watt 6oo ni bei gani kanaweza fika??
Halaf haisomi flash za mp4 kivp??
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana mkuu hiyo ina mziki wa kawaida tu, sema inatoa real sound, ukitaka mdundo mkubwa kanunue Yale maspika makubwa ambayo hua yanatumika kwenye sherehe ,Bei zake ziko poa tu laki mbili unapataHabari wana JF...samahani,naomba kuuliza kama hii hometheatre ina uwezo kushinda subwoofers.
Yaan ina mziki mkubwa na mzuri???View attachment 1066245View attachment 1066247
Sent using Jamii Forums mobile app
Unaifahamu Kenwood HI-Fi sound system,Boose je?!!Tofauti na Sony,hakuna kifaa chochote kitakacho ifikia Sony kwenye suala LA muzik has wa nyumbani
Sent using Jamii Forums mobile app
Achana na hayo ma brand vitu vingine unanunua kuonekana bishoo lakini uzuri wa paka sio rangi ujue. Nunua hiyo Ailiang nakwambia utakuja kunishukuru hapahapa au kama huamini nenda wanakouza hizo sony uzijaribu alafu baada ya hapo kazitafute hizi sample za Ailiang usikilize kabla ya kufanya maamuzi.
Mkorintho wa 6
Wachina wamewaharibu akili kabisa!Unajua maana ya Home Theatre mkuu!?
Hyo ni maalumu kwa ajili ya kuangalia movie ili kupata vionjo vyote hasa kuhusu sauti mkuu na sio kwa ajili ya mziki au mdundo mkubwa!
Ukitaka mdundo chukua sub woofer na zipo za aina nyingi sana kutokana na pesa yako
Sent using Jamii Forums mobile app