Msaada juu ya license

Msaada juu ya license

hbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Posts
678
Reaction score
298
Habari wana jamii... naomba mnisaidie juu ya hili suala limekua likinipashida sana... kwa wale watengenezaji wa website au blog, unakuta umedownload free template lakini wanakuambia haitakiwi kuondoa zile link za kwenye footer.. je unapoondoa madhara yake ni nini?
 
Hamna chochote ukiondoa maana yaker wewe ndo umetengeneza na ni sawa kabisa. Ukiacha unakubali.
 
kaka hizo link ukiziondoa jamaa wanaweza wakakushitaki kwenye maswala ya copyrights....unapoziondoa wewe na kuweka za kwako inamaanisha wewe ndo ambaye umetengeneza hiyo template kitu ambacho kiukweli kabisa siyo wewe..wao ndo wametengeneza na kukupa wewe for free ...kama unataka uweke ya kwako basi ongezea katika hizo za kwao vinginevyo wakikushtukia wakaamua wakuanzishie kesi kuhusu website yako wanaweza na fidia yake kubwa......kibongo bongo haya maswala hayajavuma saaaaana lakini kwa wenzetu kila mtu yuko makini asicopy cha mwenzake na kusema cha kwake
 
Back
Top Bottom