msaada jamani


charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
habari ya jumapili?
hapa home kuna miti na maua... pamekuwa kuvutio kikubwa kwa ndege (birds) sasa cha kushangaza na kilichonifanya niandike huu uzi ni kwamba kuna vindege flan vidogo vinapenda kuja dirishani kwangu vikiwa viwili.. basi vitagonga gonga kioo mpk niamke nivifukuze... siku nyingine vinakuja vyenye rangi nyekundu nyekundu... siku nyingine vua njano njano na ukivifukuza vinakaa km dakika.15 hivi then vinarudi... yan nashindwa kusinzia nyakati za mchana... siku moja nipo bafuni pia vikaja vinapiga keleleeee... huwa napata hasira mwishowe naishia kucheka tu... lakini cha kushangaza haviwezi kwenda kwenye dirisha la mummy au wadogo zangu ni kwangu tuu.... nashindwa kuelewa huwa ni kwanini... hasa hivi ninavyopost nimetoka kuvufukuza!!!
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,678
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,678 2,000
Waambie waache utundu..

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk 2
 
Livanga

Livanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2010
Messages
467
Points
225
Livanga

Livanga

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2010
467 225
Ok inategemea na chumba chako kiko sehemu gani karibu na mti au na je kioo cha dirisha lako ukijiangalia kwa nje unajuona? Je mafuta au perfume unayopaka in harufu ya kama maua au food
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Ok inategemea na chumba chako kiko sehemu gani karibu na mti au na je kioo cha dirisha lako ukijiangalia kwa nje unajuona? Je mafuta au perfume unayopaka in harufu ya kama maua au food
kioo ni cha kawaida... kuhusu perfume huwa nachanganga changanya... vp kuhusu bafuni make hata huko huwa vinakuja... pia hata nikisafiri kama nimelala hotelini huwa vinakuja ingawa sio vya rangi ile ile but lazima vije viwili... je ni kawaida?????
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Japo vile viwili vya mwanzoni hukuvitaja rangi zake nway na tuanzie hapo coz nna imani unachatia bafuni kwa vile naona matonetone ya mma kunako sredi yako.
Sasa kuhusu hivyo videge vitakua vinatumwa hivyo! Na soon wataanza kuja Bundi.
Ukitaka wakome nitafute nikupeleke Nasa kwa bibi yangu akakufanyie tambiko mandingo, bei maelewano. Hamna huduma ya bure nao deiz .
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
aaah wapi havinaanza jana wala juzi... na vitashindwa kwa jina la Yesu.. . nina kamanda wa ukwweli halali wala hasinzii yeye hunilinda. huyu si mwingine ni YESU KRISTO..... Judgement!!!!
 
Last edited by a moderator:
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,924
Points
1,195
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,924 1,195
Inabidi ufanye uchunguz zaidi ujue wanatokea wap then ndio hapo utaweza kupata solution
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,678
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,678 2,000
nishaambia mpaka nikachoka... hata leo nimewauliza mnataka nini hawakujibu wakakimbia....
Unakumbuka taarab ya "njiwa peleka salamu" usije kuta wana ujumbe mzito..

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk 2
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
aaah wapi havinaanza jana wala juzi... na vitashindwa kwa jina la Yesu.. . nina kamanda wa ukwweli halali wala hasinzii yeye hunilinda. huyu si mwingine ni YESU KRISTO..... Judgement!!!!
Kwa hiyo Charmy unategemea bibi yangu akale wapi? Kama wateja wote mkitoka kwa slogan hiyo?
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
duh... vimerudi tena... hivi nitapata wapi ulimbo nivitege?¿¿¿¿¿
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Inabidi ufanye uchunguz zaidi ujue wanatokea wap then ndio hapo utaweza kupata solution
mkuu tatizi ni kwamba sio nikiwa home tu... hata nikisafiri vinakuja!!! sasa hapo nitafatiliaje????
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
duh... vimerudi tena... hivi nitapata wapi ulimbo nivitege?¿¿¿¿¿
Shem wataka ulimboo wewe? Mie wangu nnao, semea sijajua unautaka wotewote?
Unaazima?
Ni wa kufikia tu!
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,134
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,134 2,000
Viache nimekumaind.............mimi viko kwenye mlango wa kuingilia na vimejenga kabisa, hapa nilipokaa naona nyumba yao!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 2,000
.....wazoee tu, mie siku hz nishazoea ndege,hapa niishipe wamegeuza nyumba yao....
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
kioo ni cha kawaida... kuhusu perfume huwa nachanganga changanya... vp kuhusu bafuni make hata huko huwa vinakuja... pia hata nikisafiri kama nimelala hotelini huwa vinakuja ingawa sio vya rangi ile ile but lazima vije viwili... je ni kawaida?????
Popote uendapo vinakufuata? Kama vinakuja viwili ujue vinakukumbusha ufunge ndoa mapema
 

Forum statistics

Threads 1,283,676
Members 493,764
Posts 30,796,549
Top