Msaada jaman : Najisikia vibaya


acanthocyte

acanthocyte

Senior Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
143
Likes
95
Points
45
Age
34
acanthocyte

acanthocyte

Senior Member
Joined Nov 27, 2012
143 95 45
Heshima kwenu wanajamiiforum. Awali ya yote naomba nianze kwa kudeclare kuwa ni mara yangu ya kwanza kuweka bandiko humu. nimekua nikifuatilia mijadala kwa muda mrefu kama Guest na sio mwanachama hivyo nikaona heri nijiunge tu ili niweze kufaidi na kujifunza mambo mengi kupitia JF.
Mimi tatizo langu linalonisumbua mpaka najihisi vibaya ni kwamba, kila niwapo na Girl friend kunako 6x6 nafika mshindo mapema sana. Yaan nikienda to and fro kama mara kumi tu, au wakati mwingine nikizamisha tu mwiko wangu natoa wazungu.
NAOMBA MSAADA wakuu, tatizo ni nin? na nini chanzo cha hili tatizo? na nifanye nn ili niweze kuondokana karaha hii?
Asanten karibun kwa michango.
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,024
Likes
1,849
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,024 1,849 280
Pole! Subiri tu akina mzizimkavu, Asprin na wengineo watakupa tution, usikonde hii ndo JF hakiharibiki kitu hapa
 
acanthocyte

acanthocyte

Senior Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
143
Likes
95
Points
45
Age
34
acanthocyte

acanthocyte

Senior Member
Joined Nov 27, 2012
143 95 45
Pole! Subiri tu akina mzizimkavu, Asprin na wengineo watakupa tution, usikonde hii ndo JF hakiharibiki kitu hapa
Asante dada.
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
Matatizo ya teenager hayo but nashangaa we kwa umri huo bado una tatizo hilo.Kwani umeoa?
 
Lord K

Lord K

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
213
Likes
3
Points
0
Lord K

Lord K

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
213 3 0
hii problem inagrow na kugrow kila siku....kwa wenye uelewa mzuri hebu tuwasaidieni wenzetu...plz plz tunaokoa ndoa za watu jamani mizaha ipungue.
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
binafsi mimi si mtaalamu saana but ushauri wangu unaweza kukusaidia kidogo
1. Tumia muda mrefu saana kumuandaa mwenzio (i mean romance) mpaka uhakikishe amepoteza network.
2.ukiona tayari hayupo amepoteza network anza kazi rasmi.
3.ukiona kama wazungu wanakuja jaribu kustop kwa muda that (to and fro motion) afu hamishia mawazo yako katika jambo lingine.
4.then endelea na to and fro motion
 
acanthocyte

acanthocyte

Senior Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
143
Likes
95
Points
45
Age
34
acanthocyte

acanthocyte

Senior Member
Joined Nov 27, 2012
143 95 45
binafsi mimi si mtaalamu saana but ushauri wangu unaweza kukusaidia kidogo
1. Tumia muda mrefu saana kumuandaa mwenzio (i mean romance) mpaka uhakikishe amepoteza network.
2.ukiona tayari hayupo amepoteza network anza kazi rasmi.
3.ukiona kama wazungu wanakuja jaribu kustop kwa muda that (to and fro motion) afu hamishia mawazo yako katika jambo lingine.
4.then endelea na to and fro motion
Ushaur wako namba moja na mbili hasa ndo nao utumia mara nyingi, lakin si-enjoy sababu nakua nafanya kazi ya kumfurahisha yeye pekee. Kama nilivyosema kuwa wakat mwingine innapoingia tu wazungu wanatoka.
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
Ushaur wako namba moja na mbili hasa ndo nao utumia mara nyingi, lakin si-enjoy sababu nakua nafanya kazi ya kumfurahisha yeye pekee. Kama nilivyosema kuwa wakat mwingine innapoingia tu wazungu wanatoka.
we nenda mpaka no 4..................but for what i know romance huwa watu mnaenjoy wote............. hata yeye anatakiwa kushughulika...
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
47
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 47 145
binafsi mimi si mtaalamu saana but ushauri wangu unaweza kukusaidia kidogo
1. Tumia muda mrefu saana kumuandaa mwenzio (i mean romance) mpaka uhakikishe amepoteza network.
2.ukiona tayari hayupo amepoteza network anza kazi rasmi.
3.ukiona kama wazungu wanakuja jaribu kustop kwa muda that (to and fro motion) afu hamishia mawazo yako katika jambo lingine.
4.then endelea na to and fro motion
... kwa kurahisisha mambo hapo No. 3 fikiria huyo demu kama ana HIV halafu kondom ipasuke bila wewe kushtukia mapema ITAKUWAJE?
Ukimaliza mapema wewe bassss tena.
 
acanthocyte

acanthocyte

Senior Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
143
Likes
95
Points
45
Age
34
acanthocyte

acanthocyte

Senior Member
Joined Nov 27, 2012
143 95 45
... kwa kurahisisha mambo hapo No. 3 fikiria huyo demu kama ana HIV halafu kondom ipasuke bila wewe kushtukia mapema ITAKUWAJE?
Ukimaliza mapema wewe bassss tena.
Ntajitahidi kufanya kama mnavyonishauri. Lakin hili tatizo husababishwa na nini?
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
47
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 47 145
au kama hutumii kinga nifahamishe nikupe ujanja
 

Forum statistics

Threads 1,238,826
Members 476,196
Posts 29,332,872