Msaada: Huduma ya kuingiziwa mbegu za kiume (IUI) inapatikana wapi Tanzania na kwa gharama gani

Babu Kijiwe

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
4,768
2,000
Nahitaji kufanyiwa Intrauterine insemination (IUI), maana tumejaribu kawaida inashindikana, napata wapi hiyo huduma hapa Tanzania na itagharimu kiasi gani, wajuzi mje kunisaidia.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
22,359
2,000
Yaani Mtu Ana Tatizo Unashindwa Kutoa Ushauri Hadharani Unamuitia PM Wakati Tayari Kasema Ana Mtu Wanataka Kwenda Naye Hospital Kupata Hiyo Huduma

***Vyuma Visikaze Kila Kona Unaweza Sema Hospital ***
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom