Tajirimsomi
JF-Expert Member
- Jan 12, 2017
- 4,824
- 5,611
Ww je hujaamka?Yeah wameanza kuamka
Ww je hujaamka?Yeah wameanza kuamka
[emoji134] [emoji134] [emoji87] [emoji124] [emoji124] [emoji124]Kausha na wewe
Bado nimejifunika na blanketiWw je hujaamka?
Igunga ni mtoto kwa katoro wewe nimeishi igunga nisijue huko iringaSon wory huwa namtanguliza mungu pia.
Then
Nshawai ish sehem zenye rate kubwa ya maambukiz kama mufindi, mafinga, na Igunga
Siku hizi wanawaitaga magoal kipa waliooa eti nimeoa goal kipaBado nimejifunika na blanketi
Nasubiri kudaka tu[emoji23]Siku hizi wanawaitaga magoal kipa waliooa eti nimeoa goal kipa
Hahaha usiombe uwe umepangaNasubiri kudaka tu[emoji23]
Vimbwetani [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] umenikumbusha mbaliSana maeneo mengi ya kujidai ni costful laba vimbwetani
N.a. akioa watu wana ligi za kuchapiana wake zao hata watoto aseeKm hujaoa uje uoe huku utupunguzie foleni
Umeanza kupagawa na katoro Bado upo humu hahahahahahNkikukuta lazma nkupge balimi zako 6(shingo nene)
Savana 3,au unakunywaga maigo(joke[emoji23]
Hahaha Wapi uko uku Dom ukimkuta mtu na baby wake nyerere square Mara mashujaa jua hamna kitu apo au wanafunzi badoVimbwetani [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] umenikumbusha mbali
Amtulize sangara wake tuN.a. akioa watu wana ligi za kuchapiana wake zao hata watoto asee
Yah dodomaWapi dom, kwa mtaftaj mi noma.
Mimi mtumba grade ya mwisho kabisaHahah mitumba, hehe nataka ww