Tajirimsomi
JF-Expert Member
- Jan 12, 2017
- 4,824
- 5,611
KweliHehehhee nawajua, wanapenda jezi.
KweliHehehhee nawajua, wanapenda jezi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Vilevile unaweza ungana na wale wamama wanyarwanda mkawa mnauza maziwa kama maandazi
Hahaha uku nako sio pa kitoto sema patakutoa kama huna pesa ya kuspendiBora ubakie hukohuko Dodoma
Wakijakuamka wageni tushatawala kila eneoWamesinzia sana
Huko gharama ni kubwa ya kula bataHahaha uku nako sio pa kitoto sema patakutoa kama huna pesa ya kuspendi
Im kiding,Nimekwambia ufunge zipu na saiv wapo wengi sababu ya urafiki wa Paul na john kipindi cha nyuma walifurumushwa saiv wamerudi kwa wingi
Usicheke ni fursa zilizipo katoro,[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Siku hizi wanajitahidi lknWakijakuamka wageni tushatawala kila eneo
Sana maeneo mengi ya kujidai ni costful laba vimbwetaniHuko gharama ni kubwa ya kula bata
Km hujaoa uje uoe huku utupunguzie foleniIm kiding,
Napenda afya ang kwan ndo mtaji,
Ntakunywa ata kerosene kipunguza ndi ndi ndi[emoji23] [emoji119]
Acha tuUsicheke ni fursa zilizipo katoro,
Mkuu kama nikipata mwenyeji natakiwa kuwa na sh.ngapi kuanza hii biashara?Nenda Katoro kumekucha sana....tafuta mwenyeji wekeza hata kwenye madini kama una mtaji.
Sio mbaya muamko upo kiasi fulani siwezi kuwalinhanisha na watu wa katikati m wa Tanzania kusini na pwaniSiku hizi wanajitahidi lkn
Yeah wameanza kuamkaSio mbaya muamko upo kiasi fulani siwezi kuwalinhanisha na watu wa katikati m wa Tanzania kusini na pwani
Kausha na weweAfu nimekumbuka nilipokuonaga