Runzewe sio katoro sema ni miji jiraniRunzewe ni katoro??
Je maeneo gan pazur katoro.
Ukuje ukuje njia Hii runzewe nyakanazi hadi benacoNitapitaga siku moja nione kama wako vizuri kama wa katoro na buse kwa akina rayc
Hahaha safi Sana wanawake wengi wa kule ni kama makarai wakishatumiwa wanatupwa wanabaki kuuza maji ya asili hongera wewe haupo miongoni mwao[emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji122] [emoji122] [emoji122]Nilipatwa na kupatikana[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Runzewe ni mji jirani na katoro tusikuchanganyeRunzewe ni katoro??
Je maeneo gan pazur katoro.
Kote bukombe kwenda mpaka bmulo uko kuna fursa nyingi sema wasukuma tatizo akisha Kula akashiba akapata ela ya kununua redio na baskeli ndo kamalizaUkuje ukuje njia Hii runzewe nyakanazi hadi benaco
Katoro kuna maduka mengi ya dawa kuliko baa, kuna uwekezaji katika maduara, kuna biashara ya makincha, nguo wanapenda za shop wachimbaji,Vipi na biashara za pombe, madawa, nguo na viatu
Niliishi na familia mkuu ila kuna Malaya wengi mno mji uleHahaha safi Sana wanawake wengi wa kule ni kama makarai wakishatumiwa wanatupwa wanabaki kuuza maji ya asili hongera wewe haupo miongoni mwao[emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
Hahahahahah una utani nao naona shauri yakoKote bukombe kwenda mpaka bmulo uko kuna fursa nyingi sema wasukuma tatizo akisha Kula akashiba akapata ela ya kununua redio na baskeli ndo kamaliza
Kule mwanamke ukimwangalia Mara mbili utaona anajileta tu tayari afu bei zao sio kubwa buku ten unaspend usiku kucha hahahahNiliishi na familia mkuu ila kuna Malaya wengi mno mji ule
Inshallah nataka nikafanye utafiti ila mchele unapatikana wapi sana sana kwa maeneo hayo?Biashara ya madini sina uzoefu nayo, unajua mji wa Katoro ni wa wafanyabiashara, wakulima, wafugaji na ndo mji unaopendwa na wakazi wengi waozunguka maeneo hayo. Hivyo kama unataka kufanya biashara, 1. Mazao 2. Vifaa vya ujenzi, 3. Vifaa vya umeme maana umeme una mda mfupi umefika. La mwisho unaweza kufanya ziara ya kufanya utafiti mdogo eneo husika.
Na ubarikiwe sina swali. Sante sana mkuuBiashara ya madini sina uzoefu nayo, unajua mji wa Katoro ni wa wafanyabiashara, wakulima, wafugaji na ndo mji unaopendwa na wakazi wengi waozunguka maeneo hayo. Hivyo kama unataka kufanya biashara, 1. Mazao 2. Vifaa vya ujenzi, 3. Vifaa vya umeme maana umeme una mda mfupi umefika. La mwisho unaweza kufanya ziara ya kufanya utafiti mdogo eneo husika.
Tatizo wachawi wanatumia ulozi kukutekaKule mwanamke ukimwangalia Mara mbili utaona anajileta tu tayari afu bei zao sio kubwa buku ten unaspend usiku kucha hahahah
Hahahha utanisamehe kama we msukuma ila ndo ukweli akishanunua baskel ya kazi na nyingine ya kutembelea akaipamba na radio mkononi utamwambia nn bagoshaHahahahahah una utani nao naona shauri yako
Haha m uwa nina alergy nao Asee hapanaTatizo wachawi wanatumia ulozi kukuteka
Hahahahahah uwaache jirani zangu kinehe loloHahahha utanisamehe kama we msukuma ila ndo ukweli akishanunua baskel ya kazi na nyingine ya kutembelea akaipamba na radio mkononi utamwambia nn bagosha