Msaada Biashara ya Library

  • Thread starter Omary Sultan Mndeme
  • Start date

O

Omary Sultan Mndeme

Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
O

Omary Sultan Mndeme

Member
Joined Jan 26, 2013
6 0 0
Wadau nimekuja hapa kwenu JF najua hamna kinachoharibika maana meng hutatutuliwa humu nahitaji kufungua library ya kukodisha mikanda ila nahitaji iwe ya kisheria zaid nauliza kunataratibu zozote zile zinafanyika kwa wenye mamlaka na Bongo movies kuzikodisha?yaan kama ukataji wa kibali naombeni msaada wa hili jambo na kama kukata kibali naomba maelekezo wapi wanakatia na gharama ni shilingi ngapi?
 
O

Omary Sultan Mndeme

Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
O

Omary Sultan Mndeme

Member
Joined Jan 26, 2013
6 0 0
Kukodisha CD.......au mikanda........? tuelewe kwanza hapo......
Ahsante kwa kutaka kuelewa hili maana inaonyesha kuna dalili za kupata jibu ni CD
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
Nilifikiri ni library ya vitabu, ningekwambia andika maumivu.
 
A

andreakalima

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
3,179
Likes
2,149
Points
280
A

andreakalima

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
3,179 2,149 280
Watanzania ni wavivu sana KUSOMA ndo maana hata tukienda kwenye interview ukiulizwa la General tu jasho linakutoka hatari
 
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
2,116
Likes
1,233
Points
280
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2012
2,116 1,233 280
Lol! Inaitwa Digital library au?
 
O

Omary Sultan Mndeme

Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
O

Omary Sultan Mndeme

Member
Joined Jan 26, 2013
6 0 0
Wadau sijapata jibu bado nahitajika nipate kibali Cosota au kuna chama chochote kinatoa kibal kwa ajil ya kukodisha cd za movie za Kitanzania?Kama kuna mdau anajua hili anisaidie maana ninakahela kangu kangama nataka nikaingize hapo na nishaanza kukadokoa kasiishe bure mdau ajitokeze nami niweze kujikwamua kwa kuwakodisha cd hz maana naona library ni nyng kila eneo
 
O

Omary Sultan Mndeme

Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
O

Omary Sultan Mndeme

Member
Joined Jan 26, 2013
6 0 0
Wadau mbona mnapapita hapa naomben msaada kwa anayejua hili
 
P

pius mabula

Senior Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
196
Likes
2
Points
0
P

pius mabula

Senior Member
Joined Jul 2, 2012
196 2 0
Nadhani kwanza uende TRA ukarekebishe mambo yao, pili kama utakua unauza CD original na sio fake pia kama ukiwa haufanyi issue ya ku-burn CD sidhani kama ni tatizo unaweza anza bila ya kwenda COSOTA, ila kama una wasiwasi COSOTA ndo wanapotoa vibari kuhusu haki za wasanii, ni biashara nzuri kama utapata sehemu nzuri, isiwe Uswazi sana wala isiwe kwa kishua sana, pia iwe sehemu yenye movement ya kutosha yenye Wakazi na wapita njia cuz utakua unakodisha pia kuuza, uzuri ni kuwa ukiwa na Mil. 1 mpaka 1.5 unafungua Library ya ukweli na itakulipa brother.
 
KRISTIAN P

KRISTIAN P

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
417
Likes
28
Points
45
KRISTIAN P

KRISTIAN P

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
417 28 45
Wadau sijapata jibu bado nahitajika nipate kibali Cosota au kuna chama chochote kinatoa kibal kwa ajil ya kukodisha cd za movie za Kitanzania?Kama kuna mdau anajua hili anisaidie maana ninakahela kangu kangama nataka nikaingize hapo na nishaanza kukadokoa kasiishe bure mdau ajitokeze nami niweze kujikwamua kwa kuwakodisha cd hz maana naona library ni nyng kila eneo
Nenda basata
 
O

Omary Sultan Mndeme

Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
O

Omary Sultan Mndeme

Member
Joined Jan 26, 2013
6 0 0
Nadhani kwanza uende TRA ukarekebishe mambo yao, pili kama utakua unauza CD original na sio fake pia kama ukiwa haufanyi issue ya ku-burn CD sidhani kama ni tatizo unaweza anza bila ya kwenda COSOTA, ila kama una wasiwasi COSOTA ndo wanapotoa vibari kuhusu haki za wasanii, ni biashara nzuri kama utapata sehemu nzuri, isiwe Uswazi sana wala isiwe kwa kishua sana, pia iwe sehemu yenye movement ya kutosha yenye Wakazi na wapita njia cuz utakua unakodisha pia kuuza, uzuri ni kuwa ukiwa na Mil. 1 mpaka 1.5 unafungua Library ya ukweli na itakulipa brother.
Shukran mkuu ubarikiwe sana nitafanyia kazi hii
 
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,371
Likes
98
Points
145
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,371 98 145
Humu ndani kuna wasanii wengi, ni kweli hamjui taratibu za kufanya biashara ya kukodisha na kuuza Bongo movies? Wasiliana na Joyce Kiria atakupa data zaidi.
 
R

Rajasili

Senior Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
117
Likes
2
Points
0
R

Rajasili

Senior Member
Joined Jul 11, 2013
117 2 0
Habarin Wadau,nko Ruvuma Huko Nataka Kuanzsha Biashara Ya Kukodisha Na Kuuza Kanda Za Cd,vp Ina Athar Gan Hii Biashara?na Je Kwa Sh.laki Tano Itatosha?
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
4,676
Likes
2,287
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
4,676 2,287 280
Habarin Wadau,nko Ruvuma Huko Nataka Kuanzsha Biashara Ya Kukodisha Na Kuuza Kanda Za Cd,vp Ina Athar Gan Hii Biashara?na Je Kwa Sh.laki Tano Itatosha?
hivi kuna kanda za cd kweli?,andika vizuri ueleweke usaidiwe mzee,inawezekana ukawa umewaacha njia panda wachangiaji wengine
 

Forum statistics

Threads 1,236,918
Members 475,327
Posts 29,272,681