msaada!!!!! Abudhabi Decorders!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada!!!!! Abudhabi Decorders!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by richy17, Aug 25, 2012.

  1. richy17

    richy17 Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    salamu kwenu wakuu!!! Naomba msaada kwa mtu anayejua Decorders za Abudhabi channels e.g Abudhabi sports and Mbc zinapatikana wapi kwa hapa Dar-es-salaam na zinauzwa shs ngapi???
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,341
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hili swali likijibiwa vyema litanisaidia hata mm, maana wanaonyesha ligi ya uingereza
     
  3. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Umejuaje?? Naihitaji kinoma

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  4. richy17

    richy17 Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    anayejua atuambie....yani nazitafuta sana
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ukitokea fire nyoosha na mtaa wa livingstone maduka ya kulia utaona madishi nje
     
  6. richy17

    richy17 Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    asante mkuu....ntajaribu kuulizia hapo
     
  7. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ukipata utuambie bei na packages zao zinaendaje mkuu
     
  8. Mgjd

    Mgjd JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Package ya Abu dhabi ni Tsh150,000 kwa mwaka,Decoder yake ni Tsh700,000,full installation ni almost M1 hiviii.
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 16,043
    Likes Received: 5,077
    Trophy Points: 280
    abudhabi sport kwa mwaka ni dola 119 za kimarekani sawa na kama sh 180,000 kwa mwaka na kama sh 15,000 kwa mwez

    Watakupa card yao ambayo ndo unaingiza kwenye decoder. Gharama za abudhabi sport zinakuja kwenye kuipata mara ya kwanza kwa sababu hii ni kwa ajili ya nchi za kiarabu tu. Itataka dishi na decoder na installation ya mara ya kwanza.

    Kutokana na maelezo ya kwenye website yao card yao inakubali decoder za aina hii hapa
    -Humax ICORD H
    –Humax IR2000
    – Humax IR 1100
    so kama una dikoda ya style hio utapunguza cost kwa kununua kifurush tu bila decoder na dish zao

    Kwa maelezo zaidi vizuri mtembelee website yao hii hapa

    abudhabi network

    Hope mumepata mwanga kidogo
     
  10. Mgjd

    Mgjd JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Vipi ukitaka MBC's ambazo zipo ktk BADR4 26 E/KU BAND,utatakiwa kuwa na dish size gani? Na je kwakuwa ni FTA then unaweza kutumia receiver hz za kawaida eg Srt,mediacom?
     
  11. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    dish ni cm 135 na kuendelea. Unatakiwa huwe na risiva ya mpeg 4 hd .mbc ni chanel za kulipia mkuu
     
  12. richy17

    richy17 Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    asante mkuu
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 16,043
    Likes Received: 5,077
    Trophy Points: 280
    chanel zote za kiarabu za kulipia zinapatikana kwenye dikoda ya abudhabi sport. Dikoda ya abudhabi inakuja na sehemu mbili ya kuekea kadi moja unaeka kadi yao ya abudhabi na nyengine unaeka unayotaka wewe mfano aljazeera. ila kadi zote utalipia tofauti
     
  14. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,438
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    mambo poa,,kuhusu abudhabi decoder usitie shaka,,nitakufanyia kwa 750000 full instalation,,,call me 0715/0756/0787-966540,,,
     
  15. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,438
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    niafute nitakufanyia kwa 750000 full instalation ,,nimekujibu na no nimeweka shuka chini,,,,,
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,637
    Likes Received: 1,491
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni pamoja na decoder na dish na subscription ya one year
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,238
    Trophy Points: 280
    huna mtaalam utupe namba zake za simu?
     
  18. Mgjd

    Mgjd JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna fundi anasema unaweza kupata Mbc1 na 3 ya watoto kwa dish dogo la 90cm. Je kwa uzoefu wako ikoje hii? Na je ktk dish hl naweza pata chnls zipi ktk badr4,5,6? Au nifunge direction gani/satlte gani kupata chnls nzr?
     
  19. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jaribu na huyo fundi .mimi nilijalibu ilinigomea uhakika ni cm 135 na kuendelea risiva ni mpeg 4
     
  20. richy17

    richy17 Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nitakutafuta mkuu
     
Loading...