Wakubwa poleni na majukumu.
Naomba kwa anayefahamu hizi Gypsum Board za Thailand .......maarufu kama Double Elepahant, ZINAPATIKANA SEHEMU GANI KWA HAPA MJINI DSM? Hasa kwa yale maduka makubwa ya Hardware?
Namaanisha maduka makubwa ya hardware yanayoweza kuwa na Gypsum board imara na zenye ubora mzuri tofauti na hizi za mitaani za sh. elfu 15, au 16.
Naomba msaada kwa anayejua kuhusu hilo.
ASANTENI SANA.
Naomba kwa anayefahamu hizi Gypsum Board za Thailand .......maarufu kama Double Elepahant, ZINAPATIKANA SEHEMU GANI KWA HAPA MJINI DSM? Hasa kwa yale maduka makubwa ya Hardware?
Namaanisha maduka makubwa ya hardware yanayoweza kuwa na Gypsum board imara na zenye ubora mzuri tofauti na hizi za mitaani za sh. elfu 15, au 16.
Naomba msaada kwa anayejua kuhusu hilo.
ASANTENI SANA.