MRISHO MPOTO na siku ya UKIMWI duniani.


Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,362
Likes
9,239
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,362 9,239 280
Kesho terehe 1/12 ni siku ya UKIMWI duniani, je wadau mmejiandaa kuadhimisha namna gani?. Mimi naadhimisha kwa kusikiliza wimbo wa Mrisho Mpoto uitwao mtu huru, sijawahi sikia wimbo wenye kugusa hisia na kufariji kuhusu UKIMWI kuliko huu.

Je wajua Jacob anaishi na virusi mwaka wa ishirini sasa!?
Alitaka kujiua mwaka wake wa kwanza lakini shangazi yake akamwambia asikate tamaa
Je dawa ikigundulika leo si itakuwa ni heri yeye aliye subiri!?
Vunja mwiko wa uoga uwe mtu huru kwa kujua hali yako. fikiri kuhusu mashaka uliyo nayo?
Ukipata mafua unaugua mara mbili, ukipata uchovu kwa kufululiza night unachanganyikiwa''

Jamaa kaandika mashairi mengi sana yanayohamasisha kupima na kufariji walioambukizwa. Nategemea nyimbo kama hizi zitapigwa sana kesho.

nawatakia maadhimisho mema.
 

Forum statistics

Threads 1,236,000
Members 474,928
Posts 29,242,936